Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acha kusheherekea kifo chako

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatma Bawazir, Jan 2, 2011.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Watu wengi wanapenda kusheherekea mwaka mpya bila ya kujua kama unasheherekea kukaribia kwa kifo chako mana kila siku zinavyo sogea kifo ndio kinazidi kukaribia mimi kila unapo kuja mwakampya huwa na huzuni najua siku zinazidi kupungua,jamani tuwe tunahuzunika sio kufurahia sikuhizi mtuukifikisha miaka 60 shukuru mungu
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    crap
     
  3. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    inauma lakini tutafanyaje
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata ukihuzunika kufa ni lazima
     
  5. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufa lazima na hatuwezi zuia harakisha wala chelewesha. So maisha inabidi yasonge na hayawezi songa mbele kama siku zimesimama. Maana kadri siku zinavyosogea ndo tunajifunza na kusogea hatua nyingine. Umefikiria Kama siku zingeganda ungekuwa wapi..? C ajabu ungekuwa bado mtoto hata hapa JF usingekuwepo..! Tafakari
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ya Fatma naona umekuja kutushika kwenye jukwaa hili la jokes,karibu sana naona umeamua kuingia na jina lako sasa kama hiyo nayo ni picha yako kazi ipo.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukisikitika siku za kuishi ndo zinaongezeka?
     
Loading...