Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acha kulala anza kusali usiku huu kurudisha milki ,ndoa yako!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 14, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wana wa misri walitoka usiku mussa akamwambia bwana usipokuwa nami sitokimahaali hapa
    nawe usiku wa leo amka uanze kupiga majeshi yanakuzunguka pengine umekuwa maskini
    unaishia kusema aaha familia yetu iko hivi hivi nanai kakwambia pengine abba na mamaako walisemewa
    vibaya na watu na wewe umebebea laana zao unakaa kkimya usiku wa leo mwambie mungu
    kama mussa alivyoondoka usku nami usiku huu ninatangaza usku wa kutoka kwenye ajira, kibiashara,
    kwenye ndoa yangu,uzao wangu tangaza mahitaji yako usiku usilale nduguu aijalishi utachukua dakika ngapi
    lakini zinakupa uheri na furaha ya maisha milele


    wapo watu wanateseka kwenye ndoa ukifanya hist mapping unakuta akuna wazazi wao waliokaa pamoja
    wote wanatengana ujui sababu we unakaa mwezi na nusu unaanza kuitisha kikao cha usuluhisho amua sasa hama
    amia kwa yesu anza kupiga vita usiku nakwambia jifunze maombi ya usiku shetna mwenyewe usikundio saa yake
    na kama uamini kaama una mtotomchanga sikiliza usiku anavyolia sio kwamba anitaji maziwa anaona jamaa wanatka

    kumuadhibu wewe na yeye anaamua kuku allert lakinina dhambi zako unakimbilia kumpa maji mtoto anza kusali
    kemea mapepo mwambie mungu akuna kona shetan atakayonigusa...dhambi hikindicho kivutio cha shida na laana za watu wengi nasema ujue ukiweza kuacha dhambi hata sala za ko mungu anakuwa karibu nazo

    ubarikiwe nausiku mwema
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Yesu ni Mungu
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ameni mpendwa
    mi nasema kama alaji uendi kucheza ...club uendi mkesha uendi hata kufunga bin adamu wewe ufungi uko wapi iko wazi bora uwe moto ama bardii kuliko kuwa uvuguvugu nenda makumbusho kaangalie wameamua kula maisha wewe ukeshichurch,yaani upo tu alaji uimbi ,,praise n worship aupo uko wapi
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    asante ndugu. Si ndoa tu na hata katika idara nyingine za maisha mfano,elimi,biashara,kazi,afya.
    Na tusisahau kusali kwa ajili ya taifa letu.
     
  5. S

    Stany JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameen tuko pamoja .Glory 2 God!
     
  6. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kivipi ni Mungu?
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kaka tena inashauriwa kuomba usiku wa manane kwan husikiliza maombi zaid ya wale wakeshao wakiomba katika roho na kweli.KESHENI MKIOMBA KWANI HAMJUI SAA WALA SIKU ATAKAYOKUJA.............! AMEN!
     
  8. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kivipi Yesu ni Mungu?
    Je alikuwa SI Binadamu?
     
  9. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Uoni aibu akuna anaekujibu!!ningekuwa miminingesign off
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kama wewe ni Mkristo na hujapitia sunday school au mafundisho ya ubarikio ukiwa mdogo huwez kulijua hili kiurahisi na kama huna ,misingi ya Biblia ndio kabisa itakuwa ngumu,ila kama u mwislamu sishangai kuuliza hivyo.
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nilimwambia atotokea wa kujibishana na wewe ila atakaemsaidia mi nashauri hama usiangalie rangi njoo huku
    uonje utamu wa yesu sio unacheza tu nyimbo ujui ina maana gani unafanyika msukule wa kanda za dini toka huko
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Kemea pepo linaloitwa Jamii Forum, hili litasambalatisha ndoa nyingi sana, haiwezekani usiku wote huu badala ya kumpa joto mumeo/ mkeo wewe mimacho imekutoka tu kwenye computer.
    JF adiction will destroy unnumbered marriage.
     
  13. V

    Vonix JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    100%mwanadamu 100%Mungu,soma biblia uielewe, usisome kwa ajili ya kwenda kubishana na mtu wala usiishie kwenye mihadhara tu,alliwaambia kabla ulimwengu kuwapo yeye alikuwapo upo?????shalom.
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    "kesheni mkiomba maana hamjui siku wala saa" mapambano na shetani si lelemama otherwise utadhani mikosi inakutokea tu naturally kumbe mapepo tu!
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hana sifa, alikuwa anakula ana-fart anakwenda choo! Pia inasemekana alikula kusago cha warumi!
     
  16. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama alikuwa Mungu, mbona mnasema Amekufa? Mungu anakufa?
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Munajifanya mumesoma lakini bado unaruhusu imani kama hizi vichwani mwenu! Mwanga hauwezi kuwa giza na vice versa! Mungu hatakaa auvae ubinadamu even for a second! He ceases to be God!
     
  18. T

    Twasila JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,436
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Hivi ile nafasi iliyoachwa pembeni ya kaburi Mohamad ni kwa ajili ya kumzika nani kwa mujibu wa imani yako?
    Hivi koran ilitokaje kwa Mungu asiye kuwa na mikono ya kuandikia? Alimwagizaje mohamed wakati hana ulimi wala sauti? Mohamed alijuaje kwamba imetoka kwa Mungu?
    Nina mashaka na uislam wako. Waislam wanaoijui korani na wenye imani thabiti wanaheshimu imani za watu wengine.
     
  19. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    ahsante sana kwa ushauri mzuri sana. Mungu akupe baraka tele.
     
  20. L

    Liwengi Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakristo ndivyo wanavyoamini, kuwa Yesu ni Mungu kwa sababu maandiko mengi ndivyo yanavyosema. Hapa anayetaka kupinga kuwa Yesu si Mungu aseme kuwa biblia siyo kitabu kilichotoka kwa Mungu; hapo anaweza kueleweka. Maswali haya hayajaanza leo, yalianza tangu enzi hizo, na kwa taarifa ni kwamba, kuuawa kwake kulitokana na yeye kujifanya kuwa tofauti na wanadamu wengine na kwamba kabla Musa hajakuwepo yeye tayari alikuwako. Tusome andiko mojawapo lenye utata kama wengi hata leo bado wanauona; [Yohana10:32-33 Yesu akajibu, Kazi njema nyingi nimewaonesha........kwa ajili ya kazi ipi katika hizo mnanipiga kwa mawe? Wayahudi wakamjibu, "KWA AJILI YA KAZI NJEMA HATUKUPIGI KWA MAWE; BALI KWA KUKUFURU, NA KWA SABABU WEWE ULIYE MWANADAMU WAJIFANYA MWENYEWE U MUNGU."] Ndiyo maana tunakupiga kwa mawe, [hapa nimeongeza].
     
Loading...