Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acha CHADEMA kiwe ni chama cha Wenye akili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Sep 24, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi CCM imetutesa toka ujana wetu acha CHADEMA waseme,
    hawaipendi CHADEMA na kuipaka matope, lakini hawaiwezi,
    CCM, imekula mgonngoni mwetu na wamejitarisha sana
    na kujilimbikizia mali, acha CHADEMA wawe wakombozi wetu sasa,
    CCM, waaibishwe na kurudishwa nyuma pamoja na wale wote
    wanaoichukia CHADEMA,
    Na wawe kama majani ya darini yakaukayo kabla hayajamea,
    na wasiokumbukwe kamwe hata wajapopotea kwenye uso wa siasa,
     
  2. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli CCM ni chama ambacho naweza kusema ni kikongwe maana kina muda mrefu madarakani na ndio maana wamebweteka na kujiona kuwa hakuna chama cha kuwangoa, huwezi kuamini mtu kama Makamba anasema CCM ndio baba na ndio mama iweje leo wajiuzulu na kuwaachia wengine, kwanini wasiendelee mpaka wafe hivi mtu anaweza kutafuta mzazi kwa kumchukia aliyemzaa... wanajamii wenzangu tusaidiane..
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Chama kishakufa na jana walikuwa wanagawana mali za marehemu kule dodoma
     
Loading...