Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accounting package.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lady G, Jun 25, 2012.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari zenu wadau. Natumai mu buheri wa afya.

    Naomba msaada kwa anejua chuo kizuri kinachofundisha vizuri Accounting packages kwa hapa Dar es Salaam. aSANTENI SANA.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Account package ipi?
     
  3. L

    Lady G JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tally, Qk book nazingine
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aptech pale posta jengo ilipo cit bank ila ada juu halafu ni kwa usd,kuna datastar,dit pia sometimes wanafundisha kwa short course
     
Loading...