Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accounting Package

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by homeboyz, Nov 8, 2011.

  1. h

    homeboyz Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii mi ni mjasiliamali pia nimeajiliwa kampuni moja ya ICT inayoitwa SCI iko pegiot house naomba kwa mtu yeyote kama atakua anahitaji sage Accounting package anicheki kwa namba hizi 0752-754434,0658-754434. Asanteni wana jamii.
    wenu mdau
    Homeboyz.
     
  2. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    we kijana wa rugina unavituko siku hizi......
     
Loading...