Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accounting package "Easy Finance"

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Raphsam, Sep 5, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. R

    Raphsam Member

    #1
    Sep 5, 2009
    Joined: Sep 11, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndugu zangu asalaam aleykum,
    Tupo vijana kadhaa wajasiria mali tuna accounting package yenye jina tajwa hapo juu.
    Tunaiuza kwa bei nafuu sana na ni nzuri kwa mazingira ya tanzania.
    Kama unahitaji au unajua kampuni, azaki, asasi au mtu binafsi anayehitaji au kwa maelezo zaidi wasiliana nami kwa mawasiliano hapo chini.
    Vile vile tunatoa ajira kupitia pakage hii. Ukiuza kwa millioni mbili unapata kamisheni ya asilimia ishirini (20%)


    Sadock Raphael
    0713 953337
    0756 975704
    mraphsam@yahoo.com
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    huku sijui imekosea njia, kaka hii mi naona ingekaa kwenye matangazo madogomadogo. kuna madalali wazuri sana kule! tena uongee bei ueleweke unauza bei ngapi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...