Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accounting package "Easy Finance Manager"

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Raphsam, Sep 5, 2009.

  1. R

    Raphsam Member

    #1
    Sep 5, 2009
    Joined: Sep 11, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndugu zangu asalaam aleykum,
    Tupo vijana kadhaa wajasiria mali tuna accounting package yenye jina tajwa hapo juu.
    Tunaiuza kwa bei nafuu sana na ni nzuri kwa mazingira ya tanzania.
    Kama unahitaji au unajua kampuni, azaki, asasi au mtu binafsi anayehitaji au kwa maelezo zaidi wasiliana nami kwa mawasiliano hapo chini.
    Vile vile tunatoa ajira kupitia pakage hii. Ukiuza kwa millioni mbili unapata kamisheni ya asilimia ishirini (20%)


    Sadock Raphael
    0713 953337
    0756 975704
    mraphsam@yahoo.com
     
  2. m

    masapa Member

    #2
    Sep 5, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    I am very much intersted in that package. May some details, e.g. price

    Davis Mwakagile
    0715 208034
     
Loading...