Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accountant needed

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Next Level, Jun 3, 2009.

  1. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hi all,

    A Factory accountant is needed to work in a manufacturing company.



    Qualifications;
    • Must be holding a degree in accountancy from a well recognised university
    • Must be holding CPA (T) (at least) under Graduate category or doing final CPA papers
    • Must have excellent communication skills
    • Must have a work experience of not less than 2 years in a very busy organisation
    • Must have report writing skills
    • Be able to work under high pressure environment
    • Must be between 20 -35 years old
    Work station: Morogoro

    Reporting to Finance Manager


    Salary per month: Tshs 1,400,000 (net of tax and other statutory deductions)
    Other benefits: Medical, fuel (100ltrs per month)

    Please if anyone is interested with this or knows someone who fits the above qualifications forward his /her CV to nlevel77@yahoo.com then PM me.

    Cheers
     
  2. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Next level,

    i have sent you my CV, thanx.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ok thanks, will come back to you.....next week!

    BWT...Inafurahisha sana...yaani Radical, the first time umeingia hapa....na ukaona this opportunity.....Utakuwa mkenya nini(joke)!
     
  4. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You're scaring me! Thanks for your reply.
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Radical.....tena scaring ya nini hapo....au umeelewa vibaya ile...mke..a? hapo weka ny ..na nime edit post yangu pia!
     
  6. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha!!! you got me there!
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Watu kimyaaaaaaaaaaaaa!
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ina maana Bongo ajira sio tatizo eeeh....au tatizo ni vigezo vya kazi? Yaani tangazo lipo hapa for two days, nimepata just one response?
     
  9. b

    bwakea Member

    #9
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wiz mtupu
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wengine hata CPA/ACCA bado haijamalizika ndo mana kimya!..Na ni kati ya kigezo muhimu kinachohitajika...tujaribu tu??
     
  11. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Je huko hakuna kazi ya kufagia au any manual labour? nataka kubadili profession ya kazi yangu ya ofsini ya sasa ili kupunguza hiki kitambi! Kwi kwi kwi!!
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bwana next level wewe unataka watu wakutumie cv?? Kwanza tutakuaminije wewe kama sio watu wanaotaka kuchunguza baadhi ya member wa jf. Ukitumiwa cv ina maana una details zote za mtu husika. Hata kama ningekuwa jobless situmi cv yangu....uwt
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ungemalizia na miaka inakaribia 47.....hehee! wao wanataka usizidi 35
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    We acha tu,vigezo vingi hatuna..pia mmh!...ze jasusiz wasiwasi...
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wizi mtupu wa nini ndugu yangu?

    BJ,

    Pale kny katangazo tumesema awe na CPA /ACCA au awe anafanya final papers.......hii ni just added advantage...not a must BJ! We tupa karata tu ....siunaona response zenyewe hakuna kabisa!
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahahahah! you made my day......anyway kule Iringa kny chai kuna manual jobs nyingi sana...eg. kuchuma chai, kupasua kuni....ni PM nikuunganishe mkuu!

    BJ & Nguli,

    Naomba niwaondolee wasiwasi kabisa kuhusu hilo la UWT.....halipo kabisa! Ndo maana nikasema ambayeatakuwa interested au NDUGU yake au jamaa yeyote anayemfahamu ana sifa hizo aniPM au just mpe email yangu huyo mtu anitumie hiyo CV!

    Hii kitu imetangazwa sehemu nyingi, so hata ukinitumia hiyo CV kama hapa JF unatumia feki ID sitaweza jua kuwa ni Nguli ndo kanitumia kabisa....ila mimi ndo nipo kny risk yakutambulika kirahisi....incase ukaitwa kny interview.....you will get to know me!
     
Loading...