Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accountant Anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by quimby_joey, Aug 21, 2012.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anahitajika Accountant, awe na cheti cha Diploma kutoka katika chuo kilichosajiliwa, uzoefu wa miaka 2 katika kazi, Umri usizidi miaka 35.

    kama una sifa tuma Cv na barua ya maombi ya kazi kwa barua pepe mawazo1@hotmail.com au sanduku la barua:
    Bulwark Associates Advocates
    P.O Box 32032
    Dar es Salaam.

    Deadline ni tarehe 30.08.2012
     
  2. c

    cielo Senior Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bachelor je? Af hyo email mbona personal, co haina email adrec?
     
  3. amu

    amu JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    2 yrs experience?? Mshushe kidogo basi at least one year
    Am underqualified
     
Loading...