Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accountancy job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mayasia, Nov 30, 2011.

  1. m

    mayasia Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am a university of dar-es-salaam b.com graduate,i specialized in accounting......done with school and now searching for an opportunity to work.please incase u need an accountant or u hear of any post that i can fit in just pm me.
    Thank you.
     
  2. c

    christer Senior Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok.
    umeshasambaza cv sehemu mbalimbali hapa town.
    pia ni vizuri kuomba kuwa trainee katika ofisi ili upate practical experience.mara nyingi wanapewa allowance kidogo na unapata kufahamika kama ikitokea nafasi unafanyiwa interview wewe.maana kampuni nyingi wana ajiri lakini hawatangazi kuepuka gharama.graduates sambaza cv za kutosha.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    An accountant must have a CPA or equivalent qualification. I think you fit to be Assistant accountant on which I promise to give you some cooperation
     
  4. m

    mayasia Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah thanks kwa kunielewesha,hata assistant accountant i can fit in for start,i will be very grateful kwa msaada wako,asante sana
     
  5. m

    mayasia Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah nimejitahidi kusambaza sehemu mbalimbali now ninasubiria feedback,ila nimeona its not bad kama nikiweka hapa incase it happens sehemu wanahitaji someone mtu anisaidie..asante kwa ushauri nitajaribu kuomba pia sehemu kama intern,thanks
     
Loading...