Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

According to JF hapo vipi? Mpaka sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbweka, Oct 22, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kura za maoni naona ikulu pamenoga sasa


    Jakaya Mrisho Kikwete (CCM) - 2,138 = 22.31%

    Willibrod Slaa (CHADEMA) - 6,565= 68.50%

    Ibrahim Lipumba (CUF) - 274 =2.86%

    Hashim Rungwe (NCCR-Mageuzi) - 485= 5.06%

    Mutamwega Mugahywa (TLP) - 122 =1.27%
     
  2. K

    Kwanini Senior Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dennis Luambano alitoa takwimu kwamba kabla ya tarehe 22 Septemba mwaka huu JF ilichakachuliwa(watu wengi walijiunga kuliko wakati wowote ule katika historia yake na pia kuna kura 5,888 zilipigwa na wageni kabla ya mtindo kubadilishwa ilipoonekana kura za Kikwete zinapanda ghafla?Au wapenzi wa JK waliushtukia mchezo na wao wakacheza kama hao ghost faces 5,888.Imagine unatoa 5,888 hapo juu).JF mnanivunja mbavu na kunisikitisha.Yale yale.Sijua na hiki mtafuta.

    Only God knows.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa JF ulitakiwa kujibu tuhuma zile sio kuacha hivi hivi mtaacha mangapi unajua magazeti yanasomwa sana
     
Loading...