Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Access bank recruitment

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAPENZI UPOFU, Oct 7, 2012.

  1. M

    MAPENZI UPOFU Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wote? Nilifanya application Access Bank na nimeitwa kwenye interview itakayo fanyika Mwanza next wekend. Naomba msaada tafadhali kama kuna mtu anajua vitu vya msingi wanavyopendelea kuuliza na jinsi interview zao zilivyo coz hii ndo interview yangu ya kwanza tangu nimemaliza chuo. mawazo yenu yatakuwa ya thamani sana kwangu, asante
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Walitoa nafasi nyingi please funguka unatakiwa kusadiwa based on which position you had applied
     
  3. m

    mbutalikasu Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wametoa lini hawa jamaa nilikuwa nawawinda sana hawa jamaa niambien deadline
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. Uliomba lini na nafasi gani?maana zilitangazwa nyingi
    2. Simu umepigiwa lini?
    3. Proffessional yako ni ipi?
    4. Umeambiwa oral au written interview?
    Then nitakujuza kinachofuata
     
  5. i

    i wish Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    na interview ya namna gani ie written au oral!?
     
  6. M

    MAPENZI UPOFU Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walitoa tangazo kuwa wanafungua tawi jipya mkoani Mwanza so wanataka watu ambao wanasifa hzo moja wapo awe na 1st class or upper 2nd barchelor degree watume CV tu hawakuspecify positions, simu nimepigiwa juzi alhamis mchana na wameniambia ni oral interview ndani ya CBE Mwanza. me nimesoma Ba. Economics
     
  7. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nai nipo hko tukifika tutapeana detail cz c raisi wamalize kwa siku moja
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh, hadi hii nayo sijaitwa?kazi kwelikweli....
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa naona kuna tatizo maana ni kweli kuna branch Mwanza inafunguliwa ila deadline ya application ilikuwa 06.October na huyu kaitwa alhamisi ambayo ni tarehe 04. October. Application zilikuwa zinatumwa kwa online
     
  10. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna maswali common ya interview nadhani unayajua au just google, zingatia mavazi. Lakuongeza n Utaulizwa maswali kuhusu profession yako, utaulizwa maswali kuhusu AccessBank hvyo pitia website yao ujue goals zake na company inafanya vipi kazi.
     
  11. d

    dbrane Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata mi nimepigiwa simu friday, nimeitwa kwa intavyuu mwanza ila unajitegemea kila kitu. Nimeambiwa niende na peni na passport saiz 2. Ngoja tuone itakavyokuwa Mungu ni mwema
     
  12. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    lower class hiyo
     
  13. m

    mwana mpendwa Senior Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mie pia nimeitwa ila inafanyika mwanza tarehe 13 october.
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unatakiwa kuwa na moyo wa bati kufanya kazi na access
     
  15. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kivipi mkuu?
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kafanye kazi ukifanikiwa kupata
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    umemaliza wap chuo?kama sio wa ifm,cbe,udom au TIA usijisumbue hata kwenda?
     
  18. ndiuka

    ndiuka JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    kwa hiyo sie tuliosoma tumaini ndo tusiguse kabisa?
     
  19. Bravo Engliash

    Bravo Engliash Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Asante mdau kwa kutoa taarifa hii, hata mimi nlipigiwa simu alhamis iliyopta niende ktk interviwe Mwanza, nmeambiwa nibebe calculator, passport sizze moja, cv na academic copies. MTAZAMO WANGU KHS VITU VYA MSINGI: vision (goal), mission yao, why apply for acess bank, your impact to the organization. Chek website yao angalau upate abc zao
     
  20. Bravo Engliash

    Bravo Engliash Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15

    Asante mdau kwa kutoa taarifa hii, hata mimi nlipigiwa simu alhamis iliyopta niende ktk interviwe Mwanza, nmeambiwa nibebe calculator, passport sizze moja, cv na academic copies. MTAZAMO WANGU KHS VITU VYA MSINGI: vision (goal), mission yao, why apply for acess bank, your impact to the organization. Chek website yao angalau upate abc zao
     
Loading...