Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Access Bank: kwa waliofanya Final Interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Barraza, May 24, 2012.

  1. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    naomba kujuzwa kama kuna ambaye ameshapewa taarifa za kuajiriwa. kwa wale waliokwenda kufanya final interview kwenye Branches. Hii nafasi nikiikosa kuna uwezekano wa kufikiria kufanya ujambazi, hali inazidi kuwa ngumu na ajira hazipo na mtaji wa biashara unasumbua na motisha za kujiajiri hakuna.
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mlikuwa kama wangapi kwenye branch uliyopangiwa.
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hahahaha.we are sailing under the same boat.hii kitu mwenyewe nlikuwepo mpaka ktk group interviwe ila kwa bahat mbaya cjaitwa ya branch ila kuna mshkaji wangu kafanya ya branch leo temeke anadai ni full michosho coz wanauliza maswali ya kukomoana sana.tofauti na interview za HQ.ila ndio maisha yalivyo.
     
  4. I

    Islam Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    duuuuuh!...pole yangu mi niliridhika na interview ya Msimbazi..kumbe watu wanagonga tu ma intaview zaidi!!!!......Daaaah..NCHI HI NGUMU!!!.Ndo mana wanawake wanakuwa Malaya wanaume wanawaza kwenda ulaya!
     
  5. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    nilifanikiwa kufikia level ya Branch interview ila ndiyo sijajua kama majibu yameshatoka ama la. pale tulikuwa kama watu ishirini kama sikosei
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha mngejua iyo benk kila cku wana ajira na kila cku watu wanacha so ukiona hujaitwa usiumie moyo kabisa wala ucjutie u luz nthng kwa kukosa kaz acces! Fanyen uchunguz mtaelewa nachosema.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    they want Low bugdet labourers......think
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kila mlango mmoja unapofungwa tambua kuna milango zaidi ya kumi inafunguka pia, Nadhani si sehemu sahii unayotaka kwenda, nilipita kwenye hiyo bank lakini mungu alinisaidia nikaondoka.
     
  9. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,515
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    many more we have to suffer
    many more we have to die
    dont ask me why...
    Things are not the same like the way,they usd to be,i dont tell no lies...
     
  10. m

    misszilipendwa New Member

    #10
    Sep 4, 2015
    Joined: Aug 17, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuwa na imani na Mungu wako atajibu kilio chako, kukata tamaa ni kosa kubwa sana katka maisha
     
Loading...