Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Access bank interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Man Ngosha, May 3, 2012.

  1. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wadau wa Jf!!
    Nimetumiwa sms juu ya uwepo wa interview ya Accessbank itakayofanyika Msimbazi Centre Ijumaa saa 1:30 PM je ni kuna mwingine aliyepata ujumbe huu?nataka kuhakiki manake isije ikawa mchezo wa mtu manake ilishanitokea hapo awali!!
    Naomba kuwasilisha wadau!!
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    simple just call that number and confirm
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Haya mambo ya kutumiwa sms huwa siyaamini Access bank hawaafulia kiasi icho usikute ni uhuni wa secretary tuu!
    Kama ni kweli siku ya interview uawaulize kama ndo mfumo wao au ni makosa ya mtu.
    Ila kama ni wahindi siwezi shangaa
     
  4. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Nahisi ni kweli mdau hata mimi nimetumiwa ila mimi nimeambiwa saa nne na nusu..So i gues its real!!!




     
  5. r

    rimoy Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni hizi micro loan officer or?
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,324
    Trophy Points: 280
    mzee ushawahi tuma maombi ya kazi lakini?? kama vp jotokelezee hadi maofisin kwao kahakikishe..
     
  7. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndio,ni hizi micro loan officer,client advisors na cashier walizotangaza juz juz
     
  8. r

    rimoy Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu, na hata mimi nimetumiwa sms sasa mdau nami nilituma kwenye hiyo mambo
     
  9. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanatuma sms hii nayo kali ya mwaka.Hebu call hiyo namba na uliza kinachoendelea upate uhakika.
     
  10. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    nawatakia kila la kheri wote mlioitwa
    mungu awatangulie nyote mpate kazi ndugu zangu
     
  11. King2

    King2 JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe nimetumiwa tutakutana kesho saa 4 asubuhi.
     
  12. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kaka acha kukomplicate mambo km wapinzani bana...suala la sms kwa taarifa yako cku hizi ni kawaida sana.we unadhan kwa mitandao ya bongo inavyosumbua ipi ni bora sms ama col?hata NSSF walifnya hvyohvyo.
     
  13. paty

    paty JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sio ajabu , mbona NSSF kipindi kile walikuwa wanatuma SMS pia
     
  14. ropam

    ropam Senior Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kazi zipi hizo wameita watu??....maana hawa jamaa wanatangaza kazi almost kila mwezi!
     
  15. N

    NINAHASIRA Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeamini sasa!!
    Kama meseji ni kitu cha muhimu eeh! Watu zaidi ya elfu 1000 wote kuwapigia simu si masihala!! ndo mana kuna hizi push mobile ambao wana huduma ya kutuma Mesage nyingi at par.
     
Loading...