Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Access bank hakuna dili

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hajjat, May 4, 2012.

  1. h

    hajjat Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,mwenzenu nliitwa interview ya CASHIER J5 hii na Jana nikaitwa kuanza kazi,Niliexpect kutakuwa na training flani kwa ajili ya hii kazi,ila walichonifanyia ni kunipa buku(1000/=) na kunambia niende kigamboni kutafuta wateja,hii leo nipo tandika na nimepewa tena buku........najiuliza mimi ni CASHIER au LOAN OFFICER jibu silipati.........kwa kweli kazi imenishinda bora nirudi kijiwe.......sijaona tofauti yao na X-MARKETING.Mshahara niliosaign kwa level yangu ya degree ni laki moja nusu kwa mwezi.....
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    pole mkuu.
    Ntakutafuta kwa private issue!
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu ila kama vipi hauna deal nyingine vumilia huenda baada ya hapo ikitokea upenyo wa kazi hapo watakufikilia zaidi kuliko mtu mwingine kutoka nje...

    Kwani unapata commission ngapi kwa kila mteja ukipata.., na hio buku kweli inatosha usafiri na issue za mchana kama vipi ongea nao kwamba usiwe unareport kila siku ofisini bali unafanya nao kazi kwa kuwaletea wateja yaani unareport direct huko unapowatafuta wateja.., hizo buku buku wakuwekee ikifika mwisho wa mwezi unazifata
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aliyekuambia usign hiyo karatasi yao nani? Achana na Accessbank wababaishaji sana hao pimbu......Ni bora uuze mananasi kuliko kupoteza muda hapo kwanza unaidhalilisha elimu yako pasipo wewe kufahamu be carefully ndugu.
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    du kweli soo, mkuu komaa ,si wajua mwenda bure ni tofauti na mkaa bure
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    What!!!
    kwani ume-sign mkataba kwa kazi gani?

    Mkuu, fanya hivi, when you rate yourself that low, people will take you for a ride!
    Dont accept upumbavu wa namna hiyo!

    Kama ulijua aina ya kazi hapo sawa, kwasababu unaweza kutumia ACCESS BANK kama Address ya kuondokea, otherwise usikubali huo upuuzi!
     
  7. h

    hajjat Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah,Aksante sn yan hapa nlipo nimechoka we acha tu
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kama ume sign umeona responsibility zako??
     
  9. h

    hajjat Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nlisagn kana CASHIER,sio siri nimechemka,Iam nt rate myself at low thats y nimeweka upumbavu huu mezani kuwajuza na wengine wasije jua kuna ishu uku ACCESS
     
  10. h

    hajjat Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa kaka nimekupata
     
  11. h

    hajjat Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa nimekupata
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Pole sana mkuu.Vumilia tu kama huna kazi nyingine.Sasa hiyo buku dah sipati picha.
     
  13. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Hao ni wehu, sasa kama wamefulia kwanin waliajir?Hawa ndo wawekezaj uchwara wanao-take advantage ya sera mbovu za uchumi za 'magamba'!Pole sana kamanda...

    Duh, ama kwel 'ba riz' anajua ktukomesha!
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    tukiwaambia muwe wajasiriamali hamtaki..ona mnavyochoreshwa!
     
  15. mashini

    mashini Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu... pole sana kijana. Hao jamaa ni noma na ndoo maana kila siku wanatangaza kazi. HAWAFAI KUIGWA NA JAMII.

    USHAURI, endelea nao wakati huo unatafuta mahara pengine. DUUUUU.......AJIRA HIZI BWANA ZINA MAMBO MENGI SANA
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    bora huyu anapewa buku, nina mshkaji wangu yupo advans bank, wanapewa ths 600 per day
     
  17. h

    hajjat Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we naona unamawazo ya mgando mpaka kichefuchefu........UJASIRIAMALI mtaji napata kwa BABA YAKO?????????
     
  18. maege

    maege JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mhhh kaka pole sana, kwa hali hiyo maamuzi magumu yanahusika.
     
  19. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Duh! Buku, wakusainisha na voucher kabisa?? Huo utani aisee..
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu watu kama hawa ni wa kuwapuuza, na ukichunguza utakuta wengi wameajiriwa.
     
Loading...