Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Academic Perfomance ya Ephraim Kibonde..!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mndumsolo, Feb 15, 2011.

  1. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF...
    Naomba kwa anayejua matokeo ya Ephraim Kibonde wa Clouds FM anipatie..
    Naomba matokeo ya darasa la Saba., Form 4., Form 6 na Chuo Kikuu..
    Anawasakama sana waliofeli na wale ambao hawajafanya vizuri nahisi atakuwa ana matokeo mazuri sana...
    Natanguliza shukrani zangu za dhati..!
     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ameishia F4 tu mkuu ila sijajua alivyopiga kwenye masomo...
     
  3. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani.., anayejua naomba atujuze wengine..!
     
  4. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda chuo kikuu wameyabandika, ameishia form 4 ana d 2
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona hata hizo level za elimu unampa wewe, hicho chuo kikuu kafika lini achilia mbali performance yake.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu sababu ya kuyabandika chuo kikuu ilikuwa ni nini?na chuo kikuu gani kilifanya hayo?
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Penye nyekundu,mkuu mbona ulienda mbali sana!angekuwa ana elimu ya chuo kikuu ungeona hata upeo wa mawazo yake ungekuwa juu kidogo!!
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tabia yake ile ya kujitia kila jambo anajua kulijadili na kulitolea msimamo.
    Akakanyaga maeneo ya Mlimani, Wanachuo walipo kuwa na madai yao kwa serikali juu ya posho.

    Ulimi wake tu, kila kitu chake kibaya walikipata na wakaweka hazalani.
    Cdhani kama atarudia kuwachezea walimtia adabu!
     
  10. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kunijuza.... sikulijua hili...!
     
  11. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUKUTUKU niliweka hadi Form 6 na Chuo Kikuu sababu anaongeaga mambo yake kwa "confidence" mno hivyo nikadhani amepiga hatua kielimu na kwamba anajua anachokizungumzia...!
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ameshia form IV lakini hakupata II, alifeli alipata zero (0), we unafikiri kwa nini alishindwa kuendelea five na six
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tutafutie tuyaone
     
  14. movingtarget

    movingtarget Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nakupongeza sana kwa kuleta hoja nzuri sana maana itasaidia sisi kuelewa upeo wa mtu wakati tunasikiliza na kutafakari hoja zake (ndio maana kwenye website za media za nje wana bio za watangazaji wao). Lakini wakati mwingine majibu yanapatikana kwa general assessment tu ya conduct ya mtu. Jibu lako ni kwamba huyu ni mmoja wa ma celebrity wa bongo ambaye hakusoma. Ana struggle hivyo hivyo tu ku survive kwa kutumia mdomo wake.
     
  15. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Leo jioni yeye na wale wadadaz wa jahazi walichukua kama dkk tano kujua kuna miaka ngapi toka 1994 - 2011.
    Tena yy alibahatisha jibu, vidadaz vilibaki vinajiumauma tu
     
  16. I

    Idofi JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 864
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    nenda kwenye mtandao wa necta utaona alivyozipanga Ds
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Acheni kumpa umaarufu huyu CRAP, hatuhitaji kumjadiri. Bora tumjadiri adui yake SUGU
     
  18. C

    Chiluba Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa huyu jamaa kwanza amekiaharibu kipindi cha Jahazi, yeye kujifanya kujua kila kitu kuanzia siasa, uchumi,michezo,siasa za kimataifa,ukandarasi nk....haiwezekani, bora wakiwa na hoja ya msingi katika kipindi chao wakatafuta wataalam wakuchambua au hata wasikilizaji kuchangia kuliko yeye kujifanya kujua kila kitu...na wale kina dada ndio hewa kabisaaa...Jahazi sasa hivi kama mama na mwana ile ya radio tanzania enzi zile..
     
  19. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu, mbona mama na mwana kilikuwa kizuri tu, mimi nilikuwa nimeshamaliza sekondari wakati, lakini nilikuwa nakisikiliza kile kipindi nilfurahia na pia nawakumbuka sana kina Deborah Mwenda, Aloysia Maneno, Elesia Isabula na wengineo! Please usikifananishe na Jahazi!
     
Loading...