Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ac za crdb mwanza branch kero

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by SoNotorious, Oct 1, 2012.

  1. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi hizi ac za crdb tawi la mwanza zina tatizo gani?wateja wengi na hewa ni mbaya mno,ni tatizo la mda mrefu jaman wahusika tunaomba mshughulikie hii kero maana tumechoka.
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    fungua account umoja hapo wakongwe tulikimbia viburi vya cashiers yaani mtu fedha ni yako halafu unasimama kwenye foleni masaa 3, atm zenyewe zipo chache na zote wameweka mjini na mara nyingi wakati wa jioni na weekend huwa hazina hela
     
  3. s

    souvenir Senior Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu hawa mabenker wa hapa wanapenda sana kutoa siri za wateja kuna mdada alimpa mtu no yangu ya simu nilishanga sana nilitaka kuchukua hatua lakini baadae nilipotezea.
     
  4. b

    bakarani Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo siku zote makao makuu huwa wanajijali wao tu huwa hawaoni matawi ya mikoani yanahitaji nini.Hayo ma air condition kwanza ni madogo kulingana na sehemu yenyewe halafu ni mabovu yamechoka kwa nini wasiweke air condition kubwa za kisasa zinazoweza kuhimili wingi wa wateja wanaokuja humo?
     
Loading...