Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Absalom Kibanda akamatwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Dec 16, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi linamshikilia mhariri wa gazeti la Tanzania Daima, A. Kibanda kwa tuhuma za uchochezi. Kibanda anashikiliwa kwenye makao makuu ya polisi jijini Dar es Salaam.

    ===============

    UPDATES

    Habari zilizonaswa sasa hivi kutoka makao makuu ya polisi Dar zinasema Mhariri wa Tz Daima Absalom Kibanda ameachiwa kwa dhamana baada ya kuhojiwa na polisi kwa zaidi ya masaa matatu kwa tuhuma za uchochezi. Amedhaminiwa na Mhariri wa Mwanahalisi Saed Kubenea kwa dhamana ya Sh 5,000,000/-. Kibanda anatakiwa kuripoti polisi hqtrs Jumatatu asubuhi.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    wanamshikilia yeye wakati magazeti yanasambaa na ujumbe
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    uchochezi upi kafanya?au kurusu kuchapwa makala ya kukosoa polisi?
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Hawawezi kupora haki ya watz kuhabarishwa. wachochezi ni wabunge wa ccm. A. kibanda ataibuka shujaa!!!! Tupo pamoja nawe kamanda.
     
  5. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    What a sick sick sick country!!!
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivi ujue taarifa za kiintelejensia zinazo wasilishwa ikulu na hao usalama sijui wa taifa/ccm zinaonyesha magamba hali inazidi kuwa mbaya daily, kinachofanyika sasa ni kukabiliana na yeyote na kwa namna yoyote kwa anayezidi kuwa amusha watanzania toka usingizini, believe me mpaka 2015 kuna watu wengi sana watakuwa wako jela
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Another flagrant example of abridgement of freedom of speech.
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo maana nawapenda ccm wanajenga chama chetu sijawahi ona.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hii nchi bana....kesho utasikia Yo YO korokoroni kwa kuwa member wa JF......
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mwenye details aweke basi, .....haitoshi kusema kuwa Kibanda kakamatwa!!
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kweli habari nepesi mno, hata hivyo huo uchochezi kama ni zile makala za kuamsha watawala basi na tufurahi naye kufikishwa kwake mahakamani..sina uhakika watapeleka wangapi mahakani kabla ya ku-apply njia sahihi za kukabiliana na changamoto zilizoko mbele yao hasa ufisadi na umaskini uliokithiri..
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    yes!, extremely brazen pattern!
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh!Mzee wa ngeli kweli umeamua kugeuka, Mungu akulinde usije ukakengeuka tena
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Ingekuwa vizuri mleta mada akatupatia details zaidi au walau aseme kuwa anafuatilia. Si tabia nzuri ya mtu kuleta breaking news kiduchu na kuwaachia wengine wajazie nyama
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa staili hii, Mwanahalisi nao wajiandae.
     
  16. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kweli TZ inahitaji ukombozi umpya! Bora basi waanze ujenzi mpya wa magereza makubwa kwa ajiri ya wanaharakati kama Kibanda na wengineo maana haya yaliyopo yameshajaa yote.
     
  17. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanahalisi ni kiboko yao wanamwogopa ndiyo maana wanatumia njia nyingine kama tindikali
     
  18. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ni mwendelezo wa kesi ya Mwigamba 'Kalamu ya Mwigamba' TD kila jumatano, Kibanda akiwa kama mhariri mtendaji anaunganishwa katika kesi ya uchochezi kufuatia kuruhusu makala inayodaiwa kuwachochea askari polisi wasiwatii maofisa wao, kwa kuwa tayari wanaye Kibanda, tusubiri kukamatwa mchapishaji, Mwananchi publications
     
  19. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wanavyoendelea kumshikilia na kumghasighasi ndivyo wanavyozidi kuvuta hisia za watu kujua hiyo habari ikoje na hivyo kuzidi kuusambaza huo waliouita uchochezi. Yani ndivyo wanavyozidi kujimaliza kwa kuongeza publicity ya ishu hiyo katika jamii.
     
  20. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hebu tuelezeeni kwa kina kisa cha kukamatwa ni nini? habari hii bado ina-hang
     
Loading...