Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abroad sponsorship

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SIR.NOM, Sep 8, 2012.

  1. SIR.NOM

    SIR.NOM Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Naomba kujua et iv kupata sponsorship za hii serikali yetu kwenda kusoma NCHI ZA NJE-km vle kusomea udaktari India labda,huwa,mtu anazipata kwa kuzingatia vigezo gani,na utaratbu wa kutolewa hzo sponsorship na serikali yetu uko vp?
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Serikali ya Tanzania haitoi "Scholarship" kwenda kusoma India ila serikali ya India inatoa "scholarship" ya masomo mengine na sio udaktari..kama unataka scholarship ya kusoma udaktaru jaribu China na Urusi na hizo nafasi huwa zinatangazwa na wizara ya elimu na hao ndiyo wanao shughulika na kila kitu.
     
  3. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zamani mchakato ulikua wazi pale wizarani ila nw days ni nani kakusukuma hata kama huna vigrzo dhidi ya washindani wenzako.
     
Loading...