Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abracadabra airways.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 10, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari za asubuhi ndugu abiria,mimi ni kapteni Bob mazishi.Karibuni katika ndege yetu ya abracadabra airways.Safari yetu ni kuelekea Mwanza,lakini hatuna uhakika wa kufika mwanza,tunaweza kutua sehemu yoyote kaskazini mwa nchi na kama ukiwa na bahati labda tutatua kijijini kwenu.Viwango vyetu vya usalama ni vya mashaka kiasi ambacho hata magaidi wanaogopa kusafiri na sisi.Zaidi ya 50% ya abiria waliosafiri kwa kampuni yetu.walifika makwao salama salmini.Kwa wale abiria wapagani,kwa kusafiri kwa ndege yetu ndo utajua mungu yupo au la.Tunakushauri ujifunge mkanda uliopo kwenye siti yako,kama siti yako haina mkanda,tumia mkanda wako kujishikiza kwenye siti yako.Katika ndege yetu haturuhusu kuvuta sigara hivyo ukiona moshi ujue injini pekee ya ndege yetu imepata hitilafu.Kwa wale abiria watakaokereka na mngurumo wa injini ya ndege yetu,tutaizima injini ili kuondoa kero ya kelele.Safari njema kwenu nyote!
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he bora nitembee
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na lwa kawaida rubani akishasema maneno hayo hakuna kupitisha sekunde ndege inaanza mdogomdogo, huwezi kushuka tena. Hapo sasa!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ulitaka kututoroka?
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama alijua hata AIR TZ ilikuwa hv hv yan utazan aliajiliwa na AIR TZ vile yan safi kabisa
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nenda DRC ukaone zile ndege za kirusi, maguni na watu wote mnapakiwa sehemu moja, kila mtu anatafuta pa kushika na kukaa
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,964
    Trophy Points: 280
    I love adventures...lol!
     
  8. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Umekosea heading. Hiyo ni ATC. Pamoja na yote hayo kuna magazeti yote ya udaku na pia mnaonyeswa series za isidingo zilizorekodiwa wiki nzima.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hatari tupu usalama wa maisha uko hatiani
     
Loading...