Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

about love!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty-baby, Jan 30, 2012.

  1. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini, hivi inakuaje mtu anapenda kiasi kwamba akiachwa anajiua? na kwanini mapenzi yanatesa watu kiasi hicho?ninaombeni ufafanuzi great thinkers!
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huwezi jua mpaka yakukute mamaa
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    its a human nature...
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yan we acha tu, nlikua nashangaa m2 analia mpaka anakosa raha, duh nilivojikuta ktk janga hili la malovee av realised am the most stupid than them..LOVE Z CRAZE.
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii anajuwa vizuri Lizzy Baby.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    maswali mengine licha ya kuwa magumu hayahamasishi kujibu; ungesimulia kisa fulani kinachoeendana na mada hapo labda ungestimulate brains za watu.

    Vumilia lkn, AshaDii na Lizzy wanaweza kukujibu!
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    yananinyima raha sababu ni wachumba wawili na wote wamegoma kuolewa wananisubiri kwa hamu niwaoe.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    yanarani dunia.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Doc we na Kaunga embu toeni mawazo yenu bana. Mi bado nafikiria.
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    usiumize kichwa chako kufikiria sana, huu sio mtihani.................... kuna siku mtu alinichekesha sana hapa alijibu watu wanaachwa, wanaacha, wanaachana, wanaachanishwa, lakini hawajiui............ huyo wa kujiua alikuwa anatafuta sababu tu
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ulishapigwa sumari la paji la uso??

    Kujiua ni kazi lakini...
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kujiua is not that simple. Sio sawa na kumchoka mtu usema alikua anatafuta sababu tu. . ni tatizo kama yalivyo mengine mengi.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni kuchanganyikiwa tu na kushindwa kufanya rational decisions
     
  14. obi's

    obi's Senior Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Binadamu 2po tofauti yaan ha2fanani, hakuna ki2 kzuri dunian kam mapenz, na hakun ki2 kibaya dunian kama mapenz! Wapendw, nashaur 2pende/2pendwe, lkn yote 10 binadam hubadilik wakat wowote.
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna aina nyingi za wehu...kuna wengine wanatembea uchi wengine wanajiua.

    Uiona wapi penzi likawa kifo, au uliona wapi mwenye roho ya kupenda asijipende mwenyewe kama si ukichaa.

    Yani mtu mpaa ajiue ujuwe huyo hajui kujipenda, na kama hajipendi basi hawezi kupenda.
     
Loading...