Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

About KIBITI

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TZ boy, Apr 1, 2012.

  1. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jamani napenda kuuliza kuhusu ku change comb kutoka HGE kwenda EGM Kwani zote nina point 6 na ndo EGM ilikuwa comb ya kwanza kuchangua je inauwezekano .NA SHULE ITA NIFAA KWA HIYO comb msaada plz
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Bwana mdogo,me nakushauri kama umepangwa HGE kapge hyo hyo tu,coz egm nayo kutoka kwake ni ishu,infact Egm na Hge zote zina uelekeo mmoja,tofaut zake ni ndogo sana!kubadili comb ktk shule husika inaruhusiwa,ukfka shule kaonane na mkuu wako wa shule 2 atakusaidia.best of lucky in your studies.over
     
  3. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    thanks mkuu wangu ubarikiwe!!7!
     
Loading...