Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aboud Bus laungua moto!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emanuel Makofia, Mar 2, 2010.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aboud bus laungua moto mchana huu pale ubungo bus terminal lilikuwa linatayarishwa kwa safari ya kesho ya DAR-TUNDUMA.

    Hakuna mtu aliyejeruhiwa.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeeeeeeh chanzo ni nn?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tobaa duh!
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakijajulikana cause mafundi walishamaliza kulifanyia service ndo wakaona moshi unatokea kwenye injini na gafla likawaka moto .
    Fire wamefika gari limeshaungua
     
  5. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Msimu wa ajali umeanza tena!
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Natumaini hii hausiana na "Insurance Claim" - Gari inamaliza kufanyiwa "Service" halafu inawaka moto - just like that!

    Bongo - kuliko uijuavyo!
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    pole sana kwani una pressure?
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nakusupport babake Enock hii inaweza ikawa ni nia ya kuclaim Insurance tu baada ya gari kuingiza faida nyingi
     
  9. dorin

    dorin Senior Member

    #9
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lets End it here!!
    Ningekua karibu ningekuongeza glass nyingine ya Juice.
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Loh!, afadhali hakukuwa na abiria maana tumechoka kupoteza uhai wa watanzania wenzetu kwenye hizi ajali za kila siku.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Mbeya huwa yanaenda yale mabasi ya mwaka 1988, mabox body .
    Yamechoka sana na yanakila sababu za kuwaka moto.
    Wiring zake ni za waya za nyumba.
     
  12. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inawezekana lilikuwa limechakaa, bima wajiandae kulipa.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    OMG
    Juice-kwani ni mgonjwa?
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mamaaaaaaa
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    we dorin upo? huyo anakwenda kwa mwendo wa nanihiii bardiiiii! ipo?
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahhaa! sio, wanatumia yaya za spika zile nyembamba za kichina
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mhindi huyo wa Morogoro ni mshenzi tu kwani masafa ya mbali hupeleka magari/mabasi yaliyochoka tu hivyo inawezekana ni deal hilo anataka kulipwa bima ili alete gari zingine. Ni marra nyingi hupendelea kufanya ubazazi wa namna hiyo, je bado mnakumbuka ile taarifa kuwa aliwahi kupata ajali pale Bwawani na kuzika maiti zote pale? Sijui kama ilikuwa kweli au la ila zilimuharibia sana biashara
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Saa hizo linawakia moto liko njiani linaenda huko linakopaswa kwenda jamani jamani huu usafiri wa jinsi hii utatumaliza. Mungu amewanusuru abiria waliokuwa wanapswa kusafiri nalo.
     
  19. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah pole sana mmilikiwa gari ,dereva na kondakta
     
  20. M

    Magezi JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Natamani avatar yako
     
Loading...