Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abouba Subakary Mlawa Afisa Uhusiano wa Subashi Patel anadiwa kuwa na Utajiri Mkubwa!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Oct 23, 2012.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Taarifa zinaonyesha kuwa Aboubakary Mlawa amejilimbikizia mali isiyolingana na kipato chake kiasi kwamba vyombo vya dola vina anza kufuatilia:
    1 .Ana miliki Hotel Mikumi aliyopata kwa kutumia jina la JK
    2.Ana miliki maduka ya hard ware
    3.Ana miliki mabasi ya abilia
    4.Anamiliki hotel Kahama Shinyanga
    5.Ana Akaunt nje ya nchi zinazo hifadhi kiasi kikubwa cha fedha.
    6.Jina lake limetajwa kwenye baadhi ya vituo vya mafuta!!!


    Elimu yake na kazi yake pale M.M. Steel halileti uwiano wa mali zake
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    tuwaachie Financial Intelligent unit wafanye kazi yao.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Majungu haya yapeleke Takukuru ili ukatoe ushahidi huiko!
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    At least hivyo vitega uchumi vinamnufaisha mtanzania mwenzangu kwa ajira na manunuzi ya mali ghafi/bidhaa..........za Chenge nani ananufaika nazo????
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Kwani akiwa anamiliki kwa mgongo wa Subash Patel kuna neno? Kwani umeshasikia boss wake akilalamika? Utalalamikiaje mali yako mwenyewe? Mbona naye Rost Tamu ana yule kibaraka wake japo yeye anatumika tu bila kufaidi!!! Ha ha ha !! The Fisadis iko jua njia mingi ya kuficha mali ati!!
     
  6. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Acheni majungu ya kipuuzi! Kama ameamua kupambana na umasikini kwa nia ya kuushinda kwa njia za haki, mwache apambane. Majungu ya aina hii ni ya wacheza pool kutwa nzima ambao mwisho wa siku wanataka waendeshe magari mazuri na kuwa na maisha ya kisasa. Mlawa endelea kuchuma bwana! Huyu si kama kina Ami Mpungwe ambao ni mawakala wa kutorosha utajiri wa Tanzania na kuupeleka kwa marafiki zao makaburu! Songa mbele Mlawa!
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    subash patel viwanda vya mikocheni vyote vyake,hivyo mpambe kuwa na mali hizo sii ajabu.Mengi hafui dafu hata chembe
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Subash Patel ni tajiri sana anaweza kukopesha hata serikali, hata hotel ya Sea Cliff ana hiza zaidi ya 60%
     
  9. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I didn't know kuwa Tajiri Tanzania ni kosa ! Au kwasababu Tanzania ilitokana na muungano wa Unguja na Zimbwabwe ?
     
  10. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuwa tajiri ni njia ya kukuza uchumi mkubwa lakini maswali mawili matatu yanajitokeza na ni ya lazima kama unataka kujenga taifa yaani unafikiri zaidi ya kuwaza utapata wapi staftahi,mlo wa mchana na mlo wa usiku na hayo kwa uchache ni:
    1 .Je umetajirika kwa kuvunja sheria ama kihalali?
    2. Je baada ya kutajirika kihalali kweli wewe kodi stahili,mishahara stahili na huduma za ubora sahihi unazingatia?Usijekuwa unachakachua hata dawa ama chakula ili mradi akaunti yako inanenepa!
    3. Je shughuli zako zinatunza walau mazingira kwa mfano kama una hoteli maji taka yasijekuwa yanaelekezwa kwenye chemchemi inayotumiwa na wananchi kwa mahitaji ya maji,
    4. Katika biashara zako unazingatia Haki za Binadamu,mfano je umeajiri watoto?usalama kazini vipi?bima?
    Maswali hayo machache yanaleta haja ya kuhoji kila utajiri wa ajabu ajabu bila kujaribu kusema eti huyu mwizi A ni mwema kuliko mwizi B kwa vile A kawekeza nchini na B kawekeza New Jersey,hii ni hoja dhaifu sana .Pamoja na ubishi wetu baadaye tutaona uzito wa maneno haya:behind every big wealth there is a crime!
     
  11. p

    pilau JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....... Mambo mengine bwana......... taabu tupu.... wewe inakuhusu nini? kaiba wapi? kamwibia nani? mwisho utaanza maswwali yasiyokuwa na miguu..... kama ... sijui anakula mara ngapi... sijui ana watoto wangapi sijui analala saa ngapi.... HAYAKUHUSU
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    AMAKWELI UTAJIRI TANZANIA NI DHAMBI, Kumbe mwenzetu kuatajiri ni lazima usome sana..... Pole ina onekana wewe ni KILAZA by nature
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Si haba ameongeza ajira milioni moja za kikwete
     
  14. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huna akili wewe,sasa kama wewe ela yako ya mshahara ndani ya siku 10 umeimaliza usifikiri ni kila mtu,dhambi kuwa tajiri kwani? Founder wa nike alianza kwa kuajiliwa hata tajiri wa ponographic ambazo unashinda ukiziangalia alianza kwa kuajiliwa,,a reader is a leader



     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wewe za kwako unagidia valuu, wenzako zao wanawekeza halafu unapiga kelele-kalagabaho!!!
     
  16. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Bongo maisha ni ujanja ujanja hata sisi humu jf pombe tunayokunywa kwa siku na nyumba ndogo tunazoudumia haziendani na kipato chetu
     
  17. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,207
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jamani msimshambulie mleta mada,tuangalie ni nini ameleta kwetu.JF kunatabia ya kuangalia mleta post ni nani then ameandika nini.

    Mfano:
    Kuna watu wanaandika kuna tukio liko sehemu fulani walio karibu mtujuze basi huyo mtu ataandamwa ooh fanya utafiti kwanza mara vile lakini watu wenye ID nyingine akiandika post yenye maudhui hiyohiyo itachangiwa vizuri kabisa.

    The same things happen to mleta mada.

    JF tunavyofanya sio vizuri taache ubaguzi.

    Mleta uzi hoja yake ni huyo jamaa anamiliki kiasi kikubwa cha pesa tofauti na kipato chake. Ingawa kwenye suala la elimu kateleza ajuwe kuwa utajiri na elimu ni vitu viwili tofauti.
     
  18. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hapana Breaking Newzer! Mleta mada hakuwa kwenye wazo la utajiri ni kosa. Alichosema ni kwamba utajiri alio nao huyo bwana haulingani na kipato chake. Kwa hiyo wazo hapa ni kwamba ama utajiri huo si halali au anatumiwa na mafisadi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Je Kodi Analipa? Mbona wanakuja wawekezaji Uchara na Hatuwaulizi Mtaji wametoa wapi? Hii Habari Imekaa Kishigongo zaidi!!
     
  20. U

    Ubwaza Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mleta mada huo wako ni wivu na majungu tu,kwahiyo wewe unaona uchungu sana mwenzio kula hela pesa ya mhini ila huoni tabu wa uchungu patel kuwadhulumu watz wanaofanya kazi ngumu na za hatari kwa mshahara sawa na kula ya siku.? Acha wivi kama unaumia muona akuolee dada ako na wewe upate japo duka moja
     
Loading...