Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abood wamefika pabaya sasa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Mar 15, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba nilifikishe kwenu hili.
    Juzi nilikata tiketi ya basi kuelekea Mbeya, mimi sikuwahi kufika huko kabla, pamoja na kutokuwa na uzoefu na gari za Mbeya, sikupata tabu sana, nikafika ofisi za Abood Bus Service kwa kuwa huwa naamini huduma zao ambazo nimekuwa mtumiaji wazo wa mara kwa mara. Nilipati tiketi bila rabsha, tena kwa bei nafuu ya Tsh. 26000, nikarejea nyumbani kwa ajili ya maandalizi ya safari ya leo. Leo alfajiri nilipofika Kituo cha Mabasi Ubungo nikaanza kuona viroja: Kwanza, nikakuta watu wakipigia debe usafiri wa Mbeya kwa basi la Abood, kitu ambacho si kawaida kwa kuwa hawa jamaa humaliza tiketi hata kabla ya siku ya safari. Pili, gari niliyoandikiwa sikuiona, nilipouliza nikaelekezwa kwenye gari tofauti na iliyoandikwa kwenye tiketi. Kwanza niligoma kuingia hadi nilipoenda kupata uthibitisho ofisini kwao. Kuingia kwenye hiyo gari, nikaikuta ni mbovu, yaani imechakaa halafu ni 3 kwa 2, na si 2 kwa 2 kama nilivyoelezwa siku ile ofisini kwao. Kilichonishangaza ni suala la kampuni kubwa kama hii, tena yenye kuheshimika katika uwanja wa usafiri kuanza uhuni wa kabila hii. Haya mambo nilizoea kuyaona kwenye mabasi ya Kaskazini hasa Kilimanjaro Express... Hapa nipo ndani ya gari nasubiri safari ya masaa 13 kwenye gari lisilokidhi mahitaji ya msafiri. Naomba kuwasilisha wadau!
     
  2. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
    Haya ni mambo ya kawaida kwa usafiri wetu.
    Nilikata ticket juzi Ubungo kwa usafiri wa Mtwara kwa bus la MURO na nililipa 20000 nikahidiwa ya kuwa 2 kwa 2 na Yutong.Nikaamini safari itakuwa comfortable;asubuhi nilikuta Scania ya 2 kwa 3.
    La muhimi ni kushukuru kufika salama otherwise ukibishana sana nao unaweza kupata high blood pressure bure!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Pole nawe kaka, mimi kwa mfano, ningefanya lolote kupata usafiri thabiti. Ndio maana mimi hushughulika na kampuni madhubuti. Mf. Dar Express, Abood n.k. Sasa kama hata haya makampuni nayo yameanza uhuni? Mhm.....
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi yale mabasi ya masasi na mtwara yanaitwa akifa na najma bado yapo?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Akida na Najma bado yapo.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu, safari njema!
     
  7. G

    Gathii Senior Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye red ni AKIDA mzee,yeah bado yapo ingawa kuna mabasi mengi sasa tofauti na miaka kadhaa iliyopita.
    Kama ndio nyumbani usisite kurudi mzee,si haba usafiri umeimarika kwa viwango vya kusini lakini.
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwanangu nimepita sana njia hiyo kipindi kile lami bado na soon nadhani nitaanza kuitumia tena nashukuru kwa masahihisho kumbe ulinielewa ni keyboard errors nimeimic sana masasi!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    na wewe bana kwa nini usichukue chartered flight kama ile iliyombeba mzee wangu AKUKWETI..Mbona cheap tu tena wakati wa kurudi unabeba na magunia ya mchele
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante kaka. Nipo Kibaha sasa... Inshallah nitafika....
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Umesahau WIFINAE....
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kaka hizo ndo standard za kitanganyika kweli au ndo mashauzi ya Muleba?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waarabu hao,wanavibur na dharau,pole sana!
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Pole mkubwa! Mie nilikutana na longolongo kama hiyo kwa basi la Hood, niliambiwa basi nitakaloondoka nalo ni Marcopolo, lakini kuingia ktk basi asubuhi nakuta ni scania moja chovu sana. Just imagine, nimeondoka Mwanjelwa Mbeya saa 1 asubuhi, naingia Dar saa 5 usiku. Noma sana. Ndo longolongo za mabasi yetu.
    Safari njema
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    jf everywhere. Time to do something now
     
  16. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The truth is all Abood buses that go beyond Morogoro are not "Abood".
    Kuna ndugu yangu aliwahi kupata kero hii kama 3yrs ago, tangu hapo nilielewa ki2 wafanyacho.
    Kuna uwezekano mkubwa kuwa hayo ni yale yaliyochoka ya Abood na kuuzwa kwa watu wanaoanza hiyo biz, so wanaomba kubakiza majina ili waweze kuuza. Kwakuwa yote huwa ni mabovu na huduma ni poor.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani pandeni sumri.
     
  18. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Uhuni huu wa usafiri unakera sana, Siku nyingine panda Sumry tu.
     
  19. m

    marco thomas Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole mkuu, vumilia utafika, then ukirudi jaribu kuchukua hatua kukomesha utapeli huo kwa kuzingatia haki ya abiria na wajibu wa Mtoa HUDUMA (KAMPUNI) . Please you have to take action.
     
  20. T

    Thegreat Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni kweli kuna magari yanatumia jina linalofanana na abood lakini si abood. Lakini najua kwamba abood hawana mabasi ya 2x2 kwenda mbeya, kama uliambiwa ndo utapanda ulidanganywa. Kwa mtazamo wangu hatuna kampuni za mabasi zilizo makini, nyingi zinajitahidi katika kugawa soda na pipi tu. Sumry wanajitahidi lakini bado wana mapungufu mengi. Nimewahi kukata tiketi ya Mbeya-Dar gari ya 2x2 nikajikuta nasafiri kwa kibasi kidogo cha 2x3, viti ni vidogo na vimebanana na kwa safari ndefu inachosha sana. Naamini katika eneo la usafirishaji kampuni iliyokufa ya scandinavia ilikuwa the best. Zaidi ya huduma zao nzuri walisaidia pia kuset standards ambazo wengi sasa wanazijaribu lakini hawazifikii.
     
Loading...