Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abood unaaibisha sasa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee, Dec 25, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nipo njiani, nimetoka Moro kwenda dar kusherekea sikuu na familia yangu. Nimepanda Abood T 969 ALY, limezima maeneo ya Vigwaza. Tumejaribu kulisukuma haliwaki.

    Abood vipi tena, ina maana magari yako hauyafanyii matengenezo kabla yasafari. UNAABISHA, inakera sana.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu! Heri kuzima kuliko kupata ajali. Mkuu wewe ni mzaramo nini? Maana sisi wa bara huwa twaelekea makwetu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuharibika kwa gari ni jambo la kawaida, ndo maana watangulizi walisema Usafiri Kafiri!
    Ila najua una munkari kwasababu unataka kuungana na familia yako haraka iwezekanavyo!
    Pole mkuu, vumilia, kama ankara inaruhusu badili usafiri!
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    mimi wa bara lakini familia ipo dar. Tumefanikiwa kupanda gari lingine, japo nalo lilikuwa limejaza. Yaani ni two in one.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    mkuu nimekupata mkuu.

    Nashukuru tayari tuweshaondoka na usafiri mwingine.
     
  7. r

    rock and roll Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bahati mbaya
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ukome!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    nikome kusafiri au nikome kupanda magari ya Abood?.
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    vyovyote vile.
     
  11. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    taahira wa akili na fikra!
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwani we mwenzangu ulishapona utaahira?kama ni ivo kumbe hakuna mgonjwa atayeshindikana.ata wewe umepona!
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Technical problems tu mkuu yaweza tokea hata kwenye private car yako acha kulalama bana!
     
  14. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    nunua lako, kumbe na ubishi wote humu ndani huna ata vitz kwel magamba wanatumia cheap leba...
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Comment nyingine bana! pole sana Mzee. thanx God umeshapata usafiri mwingine. Bon voyage!
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    anapenda kujisifu sana uyo mzee umu ndani,kumbe anavizia magari mkweche hana lolote..
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anaujua mtaa unaoishi,atakutafuta akusabakhi!
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,689
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Yamkini unachozungumza ni kweli kwamba si kawaida kwa magari ya Abood kuzima hovyo hata mimi sija experience kabisa lakini inachotokea ni kwamba kwa wakati huu kuna kuzidiwa vs tamaa mbele thus wamiliki wengi hutoa hata mabasi yao ambayo hayajakuwa barabarani muda mrefu, nimeshuhudia Dar Express ambayi kwa tulioizoea hili basi nililoliona ni fasheni ya huenda 2005 hivi lakini kwa kuwa kuna vichwa vingi sasa hivi jamaa kaliibua. Well nadhani kichwa cha habari kimekuwa kikubwa kuliko mwili ndio maana wadau wengine wameshindwa kuvaa viatu vyako.
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh hapa labda mnajuana wazee....si bado tunakula sikukuu kwa amani labda wenzetu mmemaliza
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndivyo yalivyo hayo mabasi..
     
Loading...