Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria washushwa kwenye ndege ya precision air

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Mar 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Unaweza hisi ni vituko lakini ndicho kinaendelea hivi sasa tatizo la ku overbook abiria linazidi kuwameza precissionair pale group la watu 48 liilipokata tkt na kuhakikishiwa safari ya Zanzibar matokeo yake leo wamekuta watu kadhaa wamepewa boarding pass ambao hawakuwepo kwenye list

    Hivi sasa abiria 6 wamebaki walichoafanya ni kuwaambia wenzao sita wasimame na kushuka chini kwa habari zaidi tunaendelea kuwapa

    Hili liwe fundisho kwa wenye tamaa kama hawa muweke wale waliolipa kwanza kunatabia cha hapa airport wafanyaakazi kupewa hela na kuchukua abiria tena wakisapotiwa na viongozi wao wa juu hili linafanya kutokuwa na maana ya kuwahi kufanya booking kwa nini wasifanye kama kalula air south mnakatia airport kabisa

    Tunaitaji kuwepo na mashirika mengi ili urasimu kama huu uishe daima
     
  2. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    HKYANANI SIJAUKELEWA... uNAONGEA KISWAHILI KWELI WEWE?
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280

    kuwa clear, ni shirika gani la ndege unaongelea!? (hapo kwenye redi na subject yako)
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    PDidy, Unakuwa na haraka mno ya kuwasilisha Breaking News uliyo nayo kiasi kwamba unakuwa hufuati kanuni za kawaida za maandishi na mwisho wake unaishia kuandika madudu. kwa mfano hapo juu, hebu rudia tena kuiandika pole pole ili tuelewe.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Messeji sent
     
  6. M

    Madenge Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hv sharia inasemaje? inayomlinda abiria..
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    namaanisha kuna abiria wameachwa kisa over booking wakiwa wamekata tkt kama group ndipo wenzao waliotanguliwa wakapigiwa simu akuna kuonddoka wasimame kwenye ndege washuke..mkojo ukawabana ndugu zetu..manager nona amekula matusi ya kutosha..akika aaka kamchezo mnaitajji kuacha wote wa airline kama ndege imejaa unaachia wanauza ya nini???kilichofanyika kuna watu ambao awakuwa na tkt ya ok wakaingizwa mwanzoni kivip m na wewe sijui..yawezekana kuna mtu doller zitamtokea puani leo...naona wameamua kuwapeleka kwenye vi chata kule term 1..polen sana ndio ukubwa precissionair
     
  8. d

    danilo silva Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa anaongea kiswahili kigumu mno. Au sio mtanzania?
     
  9. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tatizo la Tanzania is Customer Service always ni mbovu wanajali pesa kuliko kutoa service
     
  10. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    FM Academy, LOL!!!!!!!!!!!
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ameshindwa kabisa kuwasilisha maudhui ya mada. Kama Pididy hujaoa utapata shida sana kupata mchumba kwani huhitajika skills za kupanga hoja ili kumshawishi msichana kuwa you will be her long waited Mr. Right!!!!!!!!!!!!!
     
  12. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Eti ni graduate wa chuo kikuu anaandika utumbo wa bata kama huu......maneno, sentensi, story nzima bwahaaaaa. Kama kiswahili hukiwezi si utumie kiingereza? ohooo dear mwisho wa dunia waja!!!
     
  13. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Haa haa haaa...my God!!! Sarakasi tupu... mbavu sina!!! haya amerudia hapa chini, kazi kwako....
     
  14. T

    Taso JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Abiria wasimama au abiria washuka?

    We Kiswahili hujui, umekwenda shule wewe?
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pdidy hiyo hapo ndio picha yako? umepiga hatuwa lakini.
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kutafuta mtu wakunitafsiria kila aliyesoma ametoka kapa..
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu atakuwa Mnya Rwanda!
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikitika sana kwa kwani Pdidy alikuwa na hoja nzuri tu ila ameiharibu mwenyewe kwa papara za kutaka kuiwasilisha, ni muhimu sana kuzingatia kanunu za kiuandishi wakati tunapo wasilisha hoja zetu....Pole Sana Pdidy nadhani umejifunza na siku nyingie utajipanga vizuri, hii pia imewai kunikuta hivyo sikucheki sana! au wale jamaa pale nyuma ya Hospital ya Massana wamekukera na mihadhara yao?
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Pdidy mkuu nimekusoma ila hamna alama za nukta,mkato, mshangao wala kiulizo ni full sentensi..ha ha
     
  20. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimecheka sana, kuna watu humu wamepinda kweli
     
Loading...