Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria wamgomea dereva wa Al-saedy high class t322 ddp kisa mlevi kutoka Kilombero-Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SYENDEKE, Aug 19, 2012.

  1. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf na siku tatu nilikuwa kilombero kwa shughuli mbalimbali sasa leo nimemaliza shughuli zangu nimeamua kuanza safari mapema asubuhi nilitaka gari ya asubuhi sana ili niweze fika mjini mapema sasa nikakosa gari ya kwanza ambayo ni MORO BEST ikawa imejaa nika bahatika kupata nafasi gari ya Alsaedy T322 DDP

    sasa hii gari wameandika inatoka saa 12:10 asubuhi tukawa tumewahi kama kawa sasa nimefika kituoni 2mekaa sana kituoni baadae ilibidi abiria 2mind nakuanza kuhoji kinacho endelea pale baadae tetesi zikasambaa kuwa hakuna dereva dereva anapigiwa cm hapokei baada ya lisaa dereva akaja na bodaboda amelewa mbaya full kupepesuka eti anataka kuendesha basi yaani inaonekana ni mtu aliye kesha anakunywa pombe. Baada kuona vile ikabidi abiria tugome kupanda kwenye gari na apigiwe simu tajiri na SUMATRA na polisi baadae baada ya masaa3 akaja dereva mwingine tukafanikiwa kuondoka na tulivyo fika mikumi tukamuacha dereva chapombe polisi mikumi halafu tulivyo fika morogoro ikaonekana dereva anae endesha ni KISHOKA hana uzeofu wowote na Bosi wa gari alikuwa amewaset polisi ili gari iweze fika morogoro. sasa ilivyo fika morogoro ikabidi watubadilishie gari la BM COACH T618 BQX nawakasingizia kuwa gari mbovu

    kwanza hizi gari zimeandikwa high class lakini hazina ubora wowote cozi zinajaza kama mabasi ya mbagara vile halafu zinapita kwenye mizani na wala sijui hawa watu wa mizani wanapima nini haswa wakati watu walio simama ni nusu ya walio kaa.

    Hoja yangu hapa kuna kipimo cha urevi kwenye udereva cozi inavyo onesha kwenye mabasi ya ALSAEDY na wengine ni kawaida kukesha na pombe then kuendesha magari ndo maana ajari hazipungui bongo kwa uzembe wa watu fulani ni hayo2
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Too sad!
     
  3. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama watanzania tumefikia ngazi hii ya kujitetea ni faraja sana. Hakuna kuburuzwa tena.
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    kuna dereva wa saibaba aliwahi kurudi nyuma pale kwenye mataa ya ubungo wakati taa zimeruhusu kwenda mbele alivyofika kibaha abiria wakamshtaki kwa trafiki alionyeshwa kwenye tv yuko chakari kwa ulevi eti akajitetea kapiga kiroba kimoja tu,wakati alikuwa hajiwezi hata kutaja jina lake
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani naskia siku hizi hata Asprin kafungua klabu yake ya walevi wakisha kunywa wanatestiwwa kama wanaweza kupitisha gari kwenye daraja dogo huko maeneo fulan ukpita salam wewe na pombe zako hadi mwanza unafika.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    ebana kumbe namba za gari zimefika DDP
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ajari? au Ajali...
     
  8. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yaani hawa madereva kukesha kwa kunywa imekuwa kawaida sana ndo maana ajali wala hata haziishe na mara nyingi zinatokea wakati wa sikukuu kwa kuwa ndo muda mwingi ambao madereva nao wanakesha wakinywa halafu wanaendesha magari
     
  9. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vyovyote ila msg send ujuaji mwingi wabongo
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Khaaaaa!
     
Loading...