Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

abiria wa precision wanusurika kifo kgm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgadafi, Jul 24, 2012.

  1. m

    mgadafi Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna habari pricion air imeshindwa kuruka baada kupasuka matyre na kuacha run way hakuna alieumia
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna habari ndege ya Precision imeshindwa kuruka baada ya kupasuka matairi na kuacha njia, ila hakuna aliyeumia!!
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    mkuu lete habari kwa kina na sio nusu nusu. Hapa ni great thinkers only
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni trailer tu,movie bado.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tairi la ndege kupasuka?!, hizi ajari za ndege kigoma nadhani sasa tatizo ni kigoma.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Uwanja wa Kigoma ni mbovu sana.
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duh, sasa kwetu nini salama, magari, treni, meli kila siki ajari
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    umesahau na bodaboda za mchina.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Zile kokoto na changarawe ni hatari sana....hivi tunashindwa kuweka 5kms tu za lami ya run way kweli kila mkoa?tunaweza nini?kufungasha misafara mirefu kwenda ulaya kupewa suti??
     
  10. m

    mgadafi Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini uwanja wa kgm upo unapanuliwa na kuwekewa lami kwenye run way
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa wanaojua, implication ya statement ya FJM hapo juu ni kubwa sana.
    Maana ya FJM ni kwamba kupasuka kwa matairi ya hiyo ndege kumesababishwa na hali ya runway, ambapo kuna hatari ya kufunga kiwanja hicho hadi hapo kitakaporekebishwa. Lakini pia hasara iliyopatikana leo kwa tukio hil inaweza kuwa shifted kwa mmiliki wa kiwanja hicho.
    Tusubiri INvestigation za kitaalam zitakazofanyika na uzuri sababu zitawekwa wazi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wala siyo 5km! Kiwanja cha ndege chenye runway ndefu kuliko vyote nchini ni KIA, ambapo ni hiyo 5km, na haitumiki wholly. Kiwanja cha Kigoma kinahitaji km 2 tu za ruway ya lami.
     
Loading...