Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

abiria wa pikipiki wana matatizo gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Kichwani, Jul 26, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huwa inanipa taabu sana, eti kwa nini abiria wa pikipiki huwa wanakaa "upande" kila mara huku wakichingulia "kiaina" juu ya bega la dereva.... yaani hawakai wima na kutazama visogo vya madereva wao?
     
  2. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wanaokaa upande ni wanawake/wasichana. Nguo nyingine huwezi tanua miguu, na unaweza anguka wakati wa kupanda au kushuka. So, kukaa upande ni nafuu zaidi.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...khekhekhe, eti abiria na mkao wa "upande upande" huku anachungulia "kiaina"
    ha ha ha...

    Utawaumiza vichwa hapa kwenye jukwaa la mahusiano... :A S-coffee:
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duhhh, haya bana. :tape:
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hujamuelewa mtoa mada. yeye anajaribu kuongelea wale wanaokaa huku kila mguu ukiwa upande mmoja wa pikipiki, hawa ukiwaangalia mara nyingi sana kama sio zote vichwa vyao huwa haviko usawa wa kichwa cha dereva yaani vinakuwa kushoto au kulia kwake kdogo huku wakichungulia mbele. Hao ndo anaowazungumzia mkuu.
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu naona sio abiria wote.
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    sasa hapo kuna tatizo gani mtu akichungulia ili aone anapoenda sasa unataka aangalie kisogo bila kujua anapoenda au kuna hatari gani mbele

    halafu hii mada mbona kama hapa sio sehemu yake?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanakwepa harufu ya kikwapa ya dereva............................
     
  9. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama tungo hizo sio tata basi hapa si sehemu ya kuijadili...
    Haihusiani na mahusiano, urafiki wala makopa
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi naona kama huwa wanakuwa na ka hofu flani ndo maana wanakaa upande kwa kujiandaa kwa lolote la mbele.
    Alafu kwa nn wengine huwa wanakumbatia sana kwa dereva mpaka wanamkaba tumbo anapumua kwa tabu?
     
Loading...