Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria wa Dar - Moshi/Arusha: Highway restaurant wanatulisha nyama mbichi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by major mkandala, Mar 9, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wapendwa kuna hii bar imefunguliwa majuzi kwa wanaopenda kusafir na dar express ,saydady,metro na mengineyo huwa wanapenda kutulazimisha kwenda kula pale...sikuwa najua ni baada ya kusikia ukipeeka gari mnapewa 20 wewe na dereva...sasa hii ni kero kwa abiria

    jamani wiki iliopita napita wakatoa nyama mbichi nikawamwagia....nkaondoka majuzin narudi na metro nakumbana na same stupid nyma mbichi wanalazimisha kugawa watu wakafie mbali....chips wameanza punguza mgao huu ni uhni mwenye hotel embu lifanyie kazi wafanyakazi wako hasa dada mmoja na mwenzio mweusi wanabaki kutucheka...mbaya katoto kamoja kameshindwa kula tukaomba hata wampe ilioiva wakaakataa kabisa...hiii na laaana kama si mwisho wa dunia kumlisha mwenzio damu...

    Loh11
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    lakini kuna vyakula vingi pale sio lazima ule nyama
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kwa nini unapanda magari hayo mkuu? hakuna mengine?

    hakuna chakuka kingine zaidi ya nyama?
     
  4. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Una chuki binafsi.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    yale magari binamu ndio kimbilio letu tunayakubali kwa mwendo, huduma na mengine mengi, na kwenye menu pia maanjumati kibao
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    nani?wapi?
     
  7. m

    major mkandala Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mwenye chuki binafsia



    tukiacha

    dar ex press

    metro

    kilimanjaro


    say dady

    mmh zaidi ya ahapo

    kaaapande ndeege
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    mtei (luxury), sumry
     
  9. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndugu yangu kwanza nikuombe radhi endapo nita kukwaza kwa majibu yangu.

    Hayo mabasi nijuavyo mimi yana vituo maalum vya kusimama kwaajili ya huduma ndogo ndogo mfano kwenda msalani na hata kwa chakula na vinjwaji na matunda.

    Si dhani kama kuna mwenye kulazimishwa kula chakula ambacho mtu hapendi kukila mara mabasi hayo yafikapo kwenye vituo hivyo.

    Pili unapoongelea nyama mbichi inategemea ubichi huo ni katika kiwango gani. Uchomaji wa nyama unatofautiana kutokana na mapendekezo ya mtu, kuna watu wenye kupenda nyama zenye damu damu ambazo ni medium na pia kuna wenye kupendelea nyama ambazo zimechomwa na kuiva kabisa ambazo ni welldone.

    Sasa ktk hizo unaweza kuchagua ambayo inakufaa wewe. Kama waona zile za Highway bado ni medium na zina damu ni heri uvumilie usubiri kwenda kula nyumbani kwako au sehemu ambazo unafahamu wanajua kuchoma nyama kwa kiwango chako kwani mabasi hayo hayawezi kusimama kila kwenye kituo wachomacho nyama vizuri. Kwa maoni yangu nyama za pale High way sijaona tatizo lake hata kidogo.
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wewe nadhani hujapenda tu yale mapishi. mie nimepita pale october 2008 nikakuta hiyo unayoita mbichi (ni ya mbuzi) inaseviwa na chips nilikula hadi nikaapa kila nikisafiri njia hiyo walahi lazima nile hapo!!!!!!!!! najua unaita mbichi kwa kuwa inaonekana nyekundu, lakini huwa meiva sawa kabisa ni mapishi tu mkuu........................

    hivi, kwa dar-arusha ukishindwa ndege, kuna usafiri mwingine unaoeleweka zaidi ya dar express???????......... mi sijaona...................
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mkuu,hii iende kwenye complaint
     
  12. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndio matatizo ya watu wenye kusafiri mara moja moja na kula nje ya nyumbani. Sasa kuwamwagia nyama mbichi uliyonunua ulikuwa una maanisha nini mbele ya jamii inayokuzunguka? Kwanini tunashindwa kujifunza, na kwanini tunataka kuonyesha tabia zetu na matakwa yetu kwa njia zisizo pendeza? watu wa jinsi hii huenda hata kwa wake zao au hata wafanya kazi wao wa nyumbani ni tatizo kabisa. Hawakawii kuvurumisha sahani ya ugali ukutani. Ikiwezekana mkuu ondoa hii thread mara moja.
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    acheni ulafi,safari ya masaa sita unataka ule minyama wee utadhani uko kwenye barbecue party,kama zimekushinda piga biscuit na soda yako poowa,kisha ukifika arusha,moshi,agiza msinia wa nyama iliyochomwa ikaiva.
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Abiria mna uwezo na ni haki yenu kukataa kuburuzwa tatizo ni umoja unakuwa finu miongoni mwa abiria, nyie mna afadhali mlijua ni mbichi sometimes wengine wanalishwa nyama iliyokaa hata miezi mitatu,
     
  15. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,982
    Likes Received: 1,838
    Trophy Points: 280
    fitna
     
  16. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mambo ya fitna haya.
    mimi nasafiri sana na pale wanachoma nyama poa sana na usafi wanajitahidi sana ,
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    si bora miezi mitatu...huwa kuna kunguru pia wa kuchoma unaambiwa ni kuku
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Preta mwenzio labda mmasai kuna watu wana hobbie ya kula vitu fulani ukimpa fish hapo hamuelewani Lugha
    Pole mtoa mada ..lakini wenye hotel inabidi wajirekebishe inawezeka wengi wanalalamika na hawajapata sehemu ya kutoa malalamiko yao!!
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hasira !! njaa inauma nyama mbichi!
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Majungu plus plus!!!!
     
Loading...