Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria wa daladala mkoani arusha kuweni makini...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jul 27, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuanzia sasa abiria anayeshushwa sehemu isiyo na kituo rasmi atakamatwa na askari wa usalama barabarani na kuwajibishwa,adhabu haitakuwa kwa kondakta au dereva wa daladala(kifodi)
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    hii imekujajekujaje?......mbona ghafla namna hii.......
     
  3. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ule mgomo unahusu makonda kupigwa faini kupita kiasi.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    sasa hapa Uda.....ukiangalia abiria yeye anahusika vipi?.......kwa nini wasisisitize kuwepo vituo then huyo mshushwaji na mshushaji wakikaidi amri ndio waadhibiwe?......njia kuu iliyokuwa na mgogoro ni njia ya kutoka mjini kwenda Mbauda na Majengo.....na ukiangalia kweli njia hii haina sehemu za kushushia abiria.......sijui wanataka watu wafanyeje
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh!? Hii kali! Kwahiyo maneno kama msaada kwenye tuta, kwa mama nairo, chini ya mparachichi yatatoweka kabisa!
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    wapange utaratibu mzima wa vituo ndio adhabu zinawezatumika
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sasa kama ndio hivyo, abiria wa sanawari, ungaltd, sombetini wote wataishia jela!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    sanawari kuna kituo rasmi!
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    He hii kali kama naenda kushuka kwa Mrombo kumbe nishukie wapi?
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ndio muafaka huo!labda abiri waanzishe mgomo wao.
     
Loading...