Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria wa atcl wakamwa kwenda comoro;marubani wagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 6, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa mlio karibu na airport embu tusaidien hili
    kuna habari ndege ya atcl imeshindwa kuruka kwenda moroni
    na abiria wamekaa juu wanalalamika .....
    Habari zaidi zinasema srce:baada ya kuvunjwa mkataba na kampuni ya aerovista
    nao marubani wao wameambiwa kutorusha ndege mpaka wataakapoambiwa kutoka
    dubai ilipo kampuni

    kwa wenye habari embu tupeni zaidi wapi hiikampuni yetu inaelekea jamani
     
  2. m

    manduchu Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Abiria wengine bana, yaani wanajifanya ni wageni kabisa na maambo ya atcl '
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ATCL ni kama kama kumpa mng'ati dhamana wakati yeye ni mtu wa kuhama hama!!!!!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Ngoja nimu PM Dr Mwakyembe anipe ufafanuzi maana alikabidhi kampuni kwa dereva wa ndege kwa mbwembwe na kumtema CEO mzoefu ati hawezi kazi, nitarudi na ufafanuzi baadae.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mwakyembe haiwezi hii wilaya ataishia kugombana na wanaokunya njiani
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hivi atcl ina ndege za abiria kweli?
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamaa kaja siku ya kwanza na kula Ban kudadadekii,
     
  8. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiistajabu ya atcl utayaona ya firauni
     
  9. m

    markj JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sasa jamani! atcl ikiwa inafanya vizuri, je? hawa wanasiasa waliokuwa na mkono kwenye kampuni pinzani ya atcl watapata wapi shea yao? HILI NDO TATIZO LA SIASA NA BIASHARA KUCHANGANYWA wala hamna kingine hapa!
     
Loading...