Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria Pekee Aliyenusurika Kwenye Ajali ya Ndege, Aelezea Ilivyokuwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jul 2, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mtoto Bahia Bakari abiria pekee aliyenusurika kwenye ajali ya ndege iliyoua abiria 152

    July 02, 2009

    Mtoto aliyenusurika kimiujiza kwenye ajali ya ndege ya Yemen Airways iliyodondoka kwenye bahari ya Hindi karibu na visiwa vya Komoro na kuua watu 152 ameelezea jinsi alivyonusurika kimiujiza kwenye ajali hiyo. Bahia Bakari mwenye umri wa miaka 14 ndiye abiria pekee aliyenusurika kwenye ajali ya ndege ya Yemenia, Airbus A310 iliyotokea alfajiri ya jumanne wiki hii.

    Bahia aling'ang'ania mabaki ya ndege na kuelea juu yake kwa masaa 12 katika hali ya hewa mbaya na bahari ambayo imejaa papa wengi kabla ya waokoaji kufika na kumuopoa.

    Mtoto huyo ambaye hali yake inaendelea vizuri baada ya kupewa matibabu nchini Komoro amerudi kwao Ufaransa kuungana na baba yake.

    Kassim Bakari, baba wa msichana huyo, akiongea na vyombo vya habari vya Ufaransa alisema kuwa nilipoongea naye kwa simu aliniambia "Tuliona ndege ikiangukia kwenye maji, nilijikuta kwenye maji, niliwasikia watu wakiongea lakini sikuweza kumuona hata mtu mmoja. Nilikuwa kwenye kiza sikuona chochote".

    "Baba sikuweza kuogelea vizuri, niling'ang'ania juu ya kitu, sijui ni kitu gani" alisema Bahia akimwambia baba yake.

    Bakari ambaye ana watoto wengine watatu alisema kuwa aliposikia habari za ajali ya ndege hiyo, moja kwa moja alifikiria kuwa hatamwona tena mkewe na mtoto wake wa kwanza.

    "Ni msichana mwenye aibu sana, sikufikiria kama angenusurika namna hii, Siwezi kusema hii ni miujiza bali ni matakwa ya mwenyezimungu" alisema Bakari.

    Bakari alisema kuwa Bahia hadi sasa hajaambiwa kuwa mama yake amefariki.

    "Walimwambia kuwa mama yako yupo chumba cha jirani ili kutomshtua lakini ukweli ni kwamba mama yake amefariki na sijui nani ataweza kumwambia" alisema baba wa mtoto huyo.

    Waokoaji walimuokoa Bahia kwenye bahari ya Hindi kilomita 16 toka kwenye pwani ya Visiwa vya Komoro.

    Waokoaji hao walisema kuwa Bahia alikuwa dhaifu sana wakati anaokolewa, hakuweza hata kulishika boya alilorushiwa na hivyo kumfanya mzamiaji kupiga mbizi na kumpandisha kwenye boti ambako alifunikwa na blanket na kupewa maji ya moto yenye sukari anywe wakati anawahishwa hospitali.

    Watu wengi wamestaajabu jinsi mtoto huyo alivyonusurika ajali hiyo na kuelea kwa jumla ya masaa 12 kwenye bahari ambayo imejaa papa wengi tena akiwa hana hata life jacket.


    Source: nifahamishe.com
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    maajabu ya mungu hayo
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli ni maajabu, pengine Mungu bado anampango naye!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    atakalo Mungu linawezekana......nasi tuamini tu ....hakika yeye atafanya...huyu mtoto akamsifu na kumshhukuru sana Mungu......hakika anaweza
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mungu ana miujiza mingi ya ajabu. Huu ni muujiza wa ajabu. Mungu amekuwa mwaminifu katika maisha yake.
     
  6. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    More than 12 hours,ina maana watu wa usalama wa anga hawakuwa na taarifa ya ndege kupotea au kuanguka?
     
  7. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    this is just a miracle
     
  8. J

    Janjaman Member

    #8
    Jul 3, 2009
    Joined: Jan 21, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni muujiza tu wa mungu.
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri kuwa binadamu tunatambua kuwa yote hupangwa kwa uwezo wa mwenyezi Mungu.
     
  10. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2009
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu anaweza yote utukufu na ukuu niwake jina lake lihimidiwe amen
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuamini lakini ndivyo ilivyokuwa Mungu ni wa ajabu na anamakusudi yake, Bahia Bakari Mungu akusaidie ukuwe vyema na upone salama
     
  12. L

    Lusajo Kyejo Member

    #12
    Jul 6, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni Mungu aitwe Mungu
     
Loading...