Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria Mabasi ya Mikoani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zeus, Jul 25, 2010.

  1. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jambo moja linanishangaza na kuudhi. katika barabara nyingi ziendazo mikoani- up country- kuna vituo vya mizani kupima uzito wa magari -mabasi ya abiria na magari ya mizigo. sasa utakuwa wenye mabasi ya abiria yaendayo mikoani wanajaza abiria kupita kiasi halafu wakifika karibu na mizani wanashushwa watu waliokaa viti vya nyuma ili kuhadaa watu wa Measurement. Abiria hao wataambiwa watangulie mbele kwa miguu au watatafutiwa kausafiri fulani wakutwe kule mbele. gari inapita kwenye mizani na wataenda kupakiwa huko mbele. Huu ni upumbavu kiasi gani? hivi hii si kuhatarisha maisha yako mwenyewe na kwa faida ya nani?. kwa nini wasikatae halafu mwenye gari awe penalised ili asirudie?. Ajali ikitokea kwa sababu ya overloading nani alaumiwe? sijui abiria hawa wakoje.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio Tanzania, unakuta mtu anasafiri kwa nauli ya kuungaunga, anapewa masharti ya kukaa kiti cha nyumba na kusumbuliwa kila kwenye Mizani, mimi sidhani kama umekata tiketi yako safi na upo humo na heshima zako kuna mtu atayeweza kukuambia utembee kwa miguu watakupakia mbele
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari ndo hiyo tunaangamia kwa kutumia maarifa unlike scripture stipulated
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Huu ni ujinga wetu wenyewe wasafiri ambao hatujui haki zetu. Kwanini utoe nauli halafu uadhibiwe?

    Madereva wanaendesha kwa spidi kali barabarani abiria wamenyamaza kimya ndani, ikitokea ajai tu basi haoooo kila mtu ooooooh dereva alikuwa anaendesha mwendo wa kasi. Kwa nini wasiseme wakati dereva anaendesha?
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Yani nimepanda dar express leo ilivyokuwa inakimbia, nilitamani nishuke na kutembea japo sijui ningefika nini niendapo!..
    Kuhusu spidi unakuta abiria tunataka kuwahi kufika lakini unaweza kuta hatufiki tuendapo zaidi ya ajali halafu hamna ushirikiano wa abiria kukemea spidi kali!
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    CHADEMA,CUF,CCM,CCK,TLP,WAKRISTO,WAISLAMU,TAKUKURU,POLISI,WANAFUNZI,MANESI,RUBANI,WAANDISHI,WANA-JF,WANA-SIMBA,WANA-YANGA...........wote hawa hupanda mabasi hayohayo na wao ndiyo hushushwa na kupandishwa vipanya kuhadaa mizani........!MABADILIKO YAANZE KWANGU ,KWAKO,KWAKE,KWAO,KWETU NA KISHA TUAMBUKIZE JAMII NZIMA
     
Loading...