Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria kujaa kwenye mabasi: Mwangalie huyu polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Sep 19, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii picha inadaiwa kuchukuliwa tarehe 16 Septemba 2011 ndani ya basi la Aboud lililokuwa likitokea Morogoro kwenda dar ambapo tiketi zilikuwa zinagawiwa kama njugu bila kujali manifest ya abiria. Kama vile haitoshi polisi wa trafiki nae aliomba lift na kuwa miongoni mwa abiria wasiokuwa na viti vya kukaa kama picha inavyoonyesha. Inadaiwa huyu polisi aliomba lift kwenye hili basi ambalo tayari lilikuwa limeshasheheni abiria kinyume na sheria katika maeneo ya Mwidu ambapo basi la Glazia lilipata ajali hivi karibini. Kwa habari zaidi tembelea: http://issamichuzi.blogspot.com/2011/09/mzee-wa-feva-na-lift-ya-bus-lililojaa.html#comments

    [​IMG]
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hiyo 06xx 777 444 ni nmabari ya simu ya mmiliki wa basi au Police?
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kuna polisi bongo? mimi wote nawahisi ni waganga njaa tuu, huwezi ukawa serious mtu kama polisi unamlipa laki2 kwa mwezi ili afanye kazi yake kwa uadilifu
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Twaishi kwa kudra za mwenyezi Mungu tu!
    OTIS.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Iko wapi hiyo namba mkuu?
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Loo hii kazi kwel kwel
    Mahali pa dereva peke yake kuna watu saba!!!!!
     
  7. M

    Madaraka Amani Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu askari na viongozi wake wote " akili box" katika kila ajali Police traffic wanachangia asilimia 70%, Tazama alivyokaa kizembe hivi wewe mwana JF ukipewa ukamanda wa Traffic Mkoa askari kama huyu utamfanya nini. Poleni Watanzania mtaendelea kufa kwa ajali mpaka hapo mtakapofiikiri vizuri. ni wajibu wa kwanza wa serikali serikali yeyote duniani kuwalinda raia wake kwa staili hii utaamini kuwa serikali yetu iko makini kutulinda?
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jamani hili litawagharimu sana hawa MATRAFIKI sana hashwa wa huu mji wetu wa Arusha wenye kupenda fedha kushinda UTU wa binadamu,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,Mi cjui hata Watanzania tutaelimika lini.
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Aaah mbona huyo Traffic alishafinyiwa saa nyingi! mnapoteza muda kuiDiscus hii mada?
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    0654 777 444 ni namba ya mmiliki, anaitwa Aziz Abood, Mbunge wa Morogoro na basi lenyewe linaitwa Abood (Abood Bus)
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    nadhani ni namba ya ofsini hiyo mkuumana iipo ndani ya basi juu kabisa sa sijiui wantakiwa kupiga wakishapata ajali au gari ikiwa mwendo kasi,au wanapoona gari inajaza kupitiliza
     
  12. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hizi njaa za polisi zinatugharimu sana....
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapana haikuzidisha abiria... kwani hao waliozidi ni Wamasai... Hata likipata ajali utasikia Walikuwepo Abiria 55 na WAMASAI 7...
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inaboa hile mbaya.unalipa hela hili usafiri kwa starehe halafu basi linasanya abiria utafikiri daladala
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahaaaa,,,,ebanaaa baba mwenye nyumba wangu ni mmasai
    <br />
    <br />
     
  16. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani wamasai sio abiria?
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Trafiki 1,wanajeshi 2 na Wamasai,Watoto 2,Wanafunzi 4... Nadhani umenipata Luckyperc???
     
  18. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nafikiri amelikamata gari na analipeleka kituoni, kama angeomba lift angevua kofia kuashiria kuwa hayuko kikazi, tujue hata kanuni ndogo za kipolisi si kulaumu tu.
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha masihara na issue muhimu bwana!
     
  20. s

    strit boy Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    unamaana gani na hili neno OTIS
     
Loading...