Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria chunga mzigo wako

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daudi Mchambuzi, Dec 16, 2011.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,541
    Trophy Points: 280
    Usichunge tiketi.
    [​IMG]
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wapi hiyo?.
     
  3. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na kwa vile 'ratio' haionyeshi kupungua bali inazidi, tutarajie haya yataongezeka zaidi!!! yaani pamoja na kukaa uchi kote hakukusaidia?
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kweli vita ya panzi ni furaha kwa kunguru....!
     
  5. H

    HERBERGONER Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anaamulia au anachabo tigo kiaina kwa nn asiwavute sina imani lazima kaenda winga ya kushoto anataka piga krosi kisha mtu anatia kichwa tu na bao watu katiiiiii
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nilishuhudia baadhi hapa mtaani kwetu, aisee waliumizana sana, mbaya zaidi hamna aliyewaamulia kila mtu kakaa busy na bia yake!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ukiwemo wewe pia! Unabeba lawama katika hili
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    DUH kitu yangu imeshtuka
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    da hata yangu ndio imesimama si mchezo kila saa nangalia hii picha
     
Loading...