Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Abiria chunga mzigo wako" hii kweli ni kazi ya abiria?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Jan 2, 2012.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiingia ndani ya basi unaweza ukakutana na maandishi, "abiria chunga mzigo wako". Na katika tiketi pia utakutana na mwandishi hayohayo na wanaongeza kuwa kampuni haitahusika na upotevu wowote wa mzigo. Nauliza, hii kweli ni kazi ya abiria? Vipi juu ya mizigo iliwekwa na konda kwenye buti? Mzigo kama huu ukipotea, who will be responsible? Haya wana JF!
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama mzigo umewekwa kwenye buti na umelipiwa gharama ya kuusafirisha hapo hakuna swala la abiria chunga mzigo wako.Hapo linakuwa tu ni swala la poor customer services za watoa huduma!
     
  3. N

    NimaA Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abiria chunga mzigo wako wa ndani ya bus sio kwenye buti cos wa kwenye buti unalipiwa na risiti wanakupa. nafaham hilo sijui wewe?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ule unaoingia nao kwenye basi ni jukumu lako kuulinda. Uliopo kwenye buti wenye usafiri ndio wanaotakiwa kuulinda, mimi hua kila basi linaposimama nachungulia kuhakikisha hamna mtu anaebebana na begi langu.
     
Loading...