Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abiria 15 wafariki ajalini musomal..saa 12:45 jioni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TATOO, Sep 12, 2012.

  1. T

    TATOO Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abiria zaidi ya 15 wamefariki papohapo baada hiece waliokuwa wanasfiria toka musoma mjini kwenda nyamswa,bunda na butiama kupasuka tairi mbili za nyuma na kupinduka vibaya sana nje kidogo ya mji wa musoma,,kati ya waliokufa ni pamoja na dereva na askari jeshi mmoja na mwenzake kuvunjika vibaya,,ikumbukwe kwamba barabara ya musoma mwanza inafanyiwa matengenezo makubwa na sehemu ilipoangukia gari hiyo ni sehem amabayo tayali ilishakamilika kwa kuwekewa lami safi sana,,na hivyo kama watumiaji hawatachukuwa tahadhali basi mwendelezo wa ajali kama hii huwenda zikaongezeka,,

    Picha nawaletea baada ya mda mfupi japo zinatisha sana..!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Poleni majeruhi na RIP marehemu
     
  3. u

    ukweli2 Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    poleni sana wafiwa!!!!
    Mungu awaponye waliojeruhiwa!!!!!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu,hizi ajali zitatumaliza.Poleni sana majeruhi na marehemu wapumzike kwa amani
     
  5. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wa musoma poleni sana! Roho za marehemu zipumzishwe kwa amani!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa kutujuza na kuwatahadharisha watumiaji wa hiyo barabara mpya. Kama picha zinatisha usiweke, si vyema.
     
  7. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Huu ni msiba mkubwa bwana awatie nguvu wote walopoteza maisha na majeruhi wapone haraka
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    RIP. Poleni wafiwa.
     
  9. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Poleni sana wote waliofikwa na ajali hiyo.
    pemzikeni kwa amani
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du ndugu mwandishi kweli Nyamshwa pale njia panda ya kwenda Butiama kwa mwalimu kweli kuna rami siku hizi? Mi nimepita tu kama mwezi hata upembuzi yakinifu ulikuwa bado
     
  11. M

    MGOME Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mie nilivyomuelewa mwandishi ni kwamba ajali imetokea jirani na Musoma along Musoma -Mwanza Road! Nadhani itakuwa hapa njia panda ya mwanzo ya njia (ya vumbi) ya kuelekea Butiama ukitokea Musoma mjini!
     
  12. wasaimon

    wasaimon R I P

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha....Roho za wana wa adamu zikipotea namna hii...RIP



     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ajali ni mbaya sana...mimi leo asubuhi kidogo nigonge mwenda kwa miguu aliyekuwa anavuka barabara wakati magari yameruhusiwa na taa za kuongoza magari
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana!
     
  15. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu gari iliyopata ilikuwa inakwenda Bunda kupitia Butiama na Nyamuswa. Ajali imetokea nje kidogo ya Musoma.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Picha tangu uahid saa sita usiku hadi saa kumi bado???ndo muda kidogo huo???
     
Loading...