Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abeid Amani Karume: Ni Shujaa wa Wazanzibari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 12, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Je Wazanzibari wanakubaliana kuwa mzee Karume alikuwa ni shujaa wao? Anakumbukwa kwa yepi mazuri ambayo wananchi wa Zanzibar wanaweza kuona fahari kuwa aliwahi kuwa Rais wao? Yawezekana bado wapo watu ambao wanamuona kama alikuwa dikteta, muuaji na mtu ambaye ameviharibu visiwa hivyo?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Huyu si ndio alioingia kwenye muungano na wabara? Sasa wa-znz watamuona kama ndio shujaa?? Ngona nisubiri tanzania daima niisome story yako kwa undani.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kusema Karume ana mazuri ni kama kusema Nyerere ana mazuri.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo mengi mabaya na mazuri kutoka kwake. Inaaminika alikuwa na ukatili uliopitiliza, kitu ambacho hakikuwa kizuri. Ila huruma na kupenda kusaidia watu aliowaona sio threat kilikuwa kitu chema kwake.
    Na ni mtu ambaye aliweza kuona mbali...alijua lazima na yeye angepinduliwa hivyo kuungana na Tanganyika lilikuwa jambo lisilokwepeka.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nadhani alikuwa ni dikteta vinginevyo asingeuwa, na wazanzibar wengi kwa jinsi wanavyolalamika sasa hivi ni kuwa wako ktk muungano ambao aliwaingiza bila ridhaa yao.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni shujaa kwa kusimamia mapinduzi za znz, kusimamia aman na utulivu tofauti na watawala waliofuata
     
Loading...