Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abdul Aonekana Ubalozi wa Afrika kusini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Jul 4, 2012.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zisizo rasmi zimeeleza kuwa yule mtu aliyempigia simu dr. Ulimboka kuja wafanye mazungumzo, na hatimaye kutekwa ameokenana ubalozi wa Afrika kusini akiomba VISA ya kwenda Afrika kusini (pritoria).

    Ziko hisia kuwa anamfuatilia Ulimboka alikoenda kutibiwa ili aweze kukamilisha kazi aliyopewa na Ikulu

    My take: Ulinzi unapaswa kuimarishwa huko ili hawa wanyama toka Chama Cha Mabwepande (CCM) wasifanikiwa kutoa uhai wake.

    Ziko taarifa kuwa dr. Ulimboka ameombewa ulinzi ( http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/287319-dk-ulimboka-aombewa-ulinzi-the-amnesty-international-ubalozi-wa-tz-afrika-kusini-wahaha.html ) kama hili lingefanikiwa, ingekuwa bora sana.

    Quality
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Naye atakuwa Jasusi uchwara sana......
     
  3. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wasiwasi wenu tu kwa hiyo mtu asisafiri kwenda afrika kusini kisa Dr ulimboka makubwa
     
  4. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mliopo viwanja vya ndege!! Hebu chunguzeni siku ya kuondoka huyu jamaa ili tutoe taarifa mapema kwa walio na Ulimboka
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watakuwa wametupiana lawama na mabosi wake, maana alishindwa kukamilisha kazi aliyopewa!
    kwenda africa kusini kwa ajili ya ulimboka ni kuchanganyikiwa tu!
     
  6. m

    mob JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kwa sasa kwenda afrika kusini huhitaji visa
     
  7. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wee nawe ni great thinker kweli?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    was 'bout to question the same damn thang..jf imekua ni uanja wa udaku na pumba, no longer an intellectual salon.
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama particulars zake zipo kwa nini Interpol isiarifiwe just kwa tahadhari?????
     
  10. a

    afwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    Pamoja na kuwa walilolifanya juu ya kujaribu kupunguza nguvu ya mgomo wa madaktari wamelifanya kijinga, sitegemei kama wataendelea kufanya kosa kumtumia mtu huyohuyo kuendeleza ujinga wao. Ila ni vema kujua kuwa kuna haja ya kumlinda Ulimboka kwa kila namna kuepuka nguvu ya dhamira chafu waliyonayo
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwanza kama haujui Dr.Ulimboka yuko Ujerumani sio SA...sijui mnatoaga wapi habari hizi uchwara...
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    man kwani tunahitaji visa kwenda S.AFRICA! ..?!
     
  13. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    unauhakika jombaa. au unataka kutuweka katika tension na uongo wako....
     
  14. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huhitaji visa kwenda south africa siku hizi unatakiwa kuwa na yellow fever vaccination card tu acheni uongo
     
  15. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashangaa!!!!!!!!! huu udaku unaharibu jamvi. JF imekuwa sio ya great thinkers tena bali mahala pa udaku na uzushi.
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    watu kama hawa utakuta wabishi sana... utakuta hata passport hajawahi kumiliki .... utakuta hii habari ka copy blog flani kaja ku paste JF
     
  17. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Muwe wepesi sana kutuwekea picha ili wakiingia kwenye anga zetu tuwasanue kabla awajatusanua.
     
  18. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa kidogo umepotoka,SA hakuna haja ya visa ndugu,passport tu ukiwa nayo bendeni unaenda
     
  19. W

    Wakuti JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wewe una chuki binafsi na CCM. Viongozi wenu wanadai ni usalama wa taifa sasa usalama wa taifa na CCM wapi na wapi? Mazingira yanaonesha CDM inahusika ili iichafue serikali na Usalama wa Taifa. Haiwezekani ktk bajeti zao waishutumu idara ya usalama kabla hata tukio la Ulimboka halijatokea ina maana bajeti zao zimeandaliwa juzi juzi tu? Hawa walijua kila kitu kuanzia kupanga migomo mpaka kumtesa ulimboka kwa kutumia watu wao waliopandikiza ktk usalama.

    Viongozi wenu walishadai wana watu wao usalama wanaowapa habari za serikali bila shaka hawa ndio waliotumika kwa Ulimboka kwa sababu wametumwa na watu ambao hawana utaalamu wa kutesa watu wao ni wanasiasa. Ushahidi wa ulimboka mwenyewe unadai kuwa walikuwa wanashauriana wampige sindano ya sumu, risasi mwisho wakapatana wamgonge na gari. hapo utaona hawa hawakutumwa na idara ya usalama wa Taifa maana kama iliwatuma wangejua wanatakiwa kufanya nini na nini wameambiiwa wafanye na sio wao wenyewe kushauriana cha kufanya.

    Msiipake matope idara ya usalama wa taifa maana imetukuka na inafanya kazi na serikali yoyote iwe ni ya CCM au CDM
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu sio ukweli, Mtanzania hahitaji VISA kwenda Afrika ya Kusini kwa sasa, ilifutwa.
     
Loading...