Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abdi Msomali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Jun 17, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuzungumzia ma celebrities wa bongo bila huyu...ile miaka ya 90's alikuwa anatingisha sana

    sasa hivi ni al marhum

    sasa naouliza je Caro nyimbo yuko wapi jamani maana ile saluni yake imegeuzwa kuwa pharmacy
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    GT umeniacha solemba al marhum ndo nini?
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....duuuuhhhh! hawa celebrities wa enzi hizo... adimu kumuona mtu ana gari nzuri zaidi ya peugeot 504!!! Carol Nyimbo wakati huo anatamba na Golf nyekundu, Freeman na BMW...

    miaka ya tisini au ya themanini ile?

    BTW, Jana kwenye blog ya michuzi nimesoma habari za kusikitisha kuhusu Frank Mtui. namuomba Mwenyezi mungu amjaalie nafuu.


     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Miaka ya 90 ile...

    Abdu Msomali alikuwa kijeba lakini alikuwa ana hanga na watoto wa wadogo wa Shaaban Robert...duuu...dude didn't act his age at all

    Nilisikiaga eti ana mdudu...
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ebwana habari za Frank ndio nimezisoma humu...noma tupu

    hivi kuna mtu anajua ALFA naye yuko mji gani maana lile duka lake la simu kule Karibu hotel limefungwa na last time nilisikia kuwa ndiye owner wa gazeti la Bang sijui kama kweli

    yaani tangu nima yake na mtoto wa mkubwa kapotea jiii
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    80's.....
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mwj'1 -al marhum maana yake Marehemu.

    ...no wonder sis Carol alikuwa heshi safari kwa 'madiba'
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka msomali alikuwa ana ki benzi chake flani cheupe cheupe hivi....basi watu walikuwa wanakiona mali kweli enzi hizo...

    Dude was ballin though...I can't knock him for that
     
  9. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    He was balling by local standards, lakini tatizo nikwamba his vision was limited and he was consumed... basically he acted in a way that made his demise imminent, but since that is the case with all living things, he made his time come sooner..
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jun 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Of course he was ballin by local standards. As far as I go he wasn't ballin anywhere near out of control.

    He hung out a lot with a bunch of secondary school teenagers and to them that was some serious ballin
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kila alipokua anapita Abdi mkubwa mmoja mdau wa redio nae alikua lzm apite, sijui usalama wa mkubwa huyo maana bado anadunda tu.
     
  12. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    vpi hali zenu wana jamii,nimezuru kwenye site nimepata mambo mengi ya kufurahisha na kuwezeshana kwa kila namna hivyo nimeonelea namie nijiunge ili nipate kuchangia yaliyo mazuri ketu sote, mnipokee kwa moyo mkunjufu waungwana.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,098
    Likes Received: 9,805
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha Mbu, Humu kuna watu wengi inaelekea tunafahamina maana mpaka majina yakianza kuruka hapa ukumbini ndiyo utajua kwamba kumbe nanihii pia anamfahamu nanihii ha ha ha ha. Nimesikitika sana kuona Franco amepooza mwili mzima namuomba mwenyezi mungu amsaidie ili apate ahueni. Mbu ulikuwa unaruka nyoka wapi miaka hiyo? au wewe kama mimi ulikuwa msondo ngoma kwa sana ha ha ha ha
     
  14. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli habari ya Franco Mtui hata miye zimenisikitisha sana.Yaani hvi mtu akiwa amepooza ndiyo hawezi kurudi kwenye hali yake tena?.
    Pole nyingi kwa dada Peres (mkewe)
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha ha, BaK nikikwambia nilikuwa nayarudi macharanga na pachanga ya Ibrahim Ferrer pale Tanzania Legion utaamini? we acha tu. Halafu nazungumzia miaka hiyo -House parties mitaa ya O'bay, Upanga, Seaview nk...

    ...Inategemeana na 'jeraha', zaidi ya hapo ni maombi tu na muujiza wa mwenyezi mungu tu ndio yanaweza kusaidia, physiotherapy (kwa -mama cheza) inataka moyo kwakweli. Tumzidishie maombi.
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...utakuwa unamaanisha former DJ wa Disco Biribi -JK (sio prez) wewe :), ndio maana wakasema, "nyota ya mwenzio usiilalie mlango wazi"...
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu!
    Frank..... sina hata la kusema...
    Mungu amjalie apone !
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ameen!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Babu unataka kwenda kwa Yo Yo? (kufungiwa) umeanza kuoanisha ID na majina ya watu unayo yajua ni makosa hapa JF, wee changia kivyako hata kama unahisi Miganiko ni Bakari Malima wa Jembe Ulaya...we Kula pini tu...Bwa bwa bwa bwaah
     
  20. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Caro anadunda na yuko bomba sana tu.Duka lake sasa ni Real Estate Agency nadhani ya akina Paul Rupia as you may know mdogo wa Caro is married into the Rupia family.
     
Loading...