Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abdallah Bullembo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by lageneral, Jun 11, 2009.

  1. l

    lageneral Member

    #1
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Tanzania ni nchi ya ajabu.Huyu mtu hana elimu yakuweza kuwa hata diwani,leo hii anatoa upinzani katika uchaguzi wa jumuia ya wazazi.Mtu huyu lazima ameshikwa mkono na mafisadi.Alishindwa kwenye kura za maoni za udiwa Makumbusho dar.Alianza kama muuza genge huko Musoma kisha kuwa diwani Nyasho na kuingia Fat.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mwacheni kijana wa watu apumzike. Kagombea kashindwa na akatoa hotuba nzuri ya kukubali kushindwa,si yameisha jamani?
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama 'Mashushushu' wasingezuia zile mil 400 zilizokuwa zimwagwe kwa wajumbe wa Uchaguzi wa Wazazi kule Dodoma, basi ungeduwazwa na ushindi wa kishindo wa Bulembo! Si wajua kuna genge linawachagulia WaTz viongozi?
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Jacob Zuma hana elimu lakini ni President wa nchi kubwa Africa, John Brescott na John Major walishika wadhifa mkubwa UK na elimu yao ilikua 1V

    Bado unaweza usiwe na elimu hiyo unayo fikiria wewe na bado ukawa kiongzi mzuri ukashinda wenye Phd, Dr. nk, mfano tunao wengi tu hapa TZ wenye elimu ambao wanvurunga.
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hao mashushushu hawakuzuia zile za Sofia Simba na za Beno Malisa?Kama ndio wamezinduka basi wajue hivyo.
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mrekebisho Dr. ni mwenye Phd, historia ya Zuma na hao wengine unaweza kufananisha na ya Kawawa na si hao wengine wanaopata vyeo sasa hapa Tanzania kwani wapachikwa tu kulinda maslahi ya watu fulani.
     
  7. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #7
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sio lazima Dr. uwe na Phd. unaweza ukawa umechukua degree ya kwanza ya medicine-(MD) au Veterinary ukaitwa Dr.
     
  8. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #8
    Jun 11, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama ukawa Mtaalaam kwenye fani mfano Dr.Remmy Ongala,Prof Maji Marefu,Prof Jay au hata vya kupachikwa vya kina JK.Period
     
  9. M

    Mabula Member

    #9
    Jun 11, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    huyu bwana Bulembo amewatia hasara mafisadi kwani kabla ya dom alishazunguka nchi nziama kwa wapiga kura kugawa fedha!hiyo ya 400m ilikuwa awamu ya nne.kibaya ambacho hatasamehewa ni kutumia ushirikina dhidi ya bal. mhina. kabla ya uchaguzi balozi mhina amepata ajali mbaya zisizo pungua nne na kusababisha vifo na majeruhi kadhaa kisa uchaguzi wa mwenyekiti wa wazazi! huyu bw bulembo kimaadili alikuwa hatoshi,inasikitisha kwamba hata hao watu wa juu kk hk ya chama hawakuliona hilo. huyu jamaa na mbwembwe zote hana mji,ni mdaiwa sugu,dhulumati,ameshindwa kulea familia yake ya wake wawili,anaishi kwa bla bla nk Tunamshukuru mungu kwa kudondosha zao la mafisadi! ER naRA walikuwa nyuma yake
     
Loading...