Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abakwe mkeo au abakwe mumeo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by XOXOQY, May 31, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu piga picha jambazi limeingia chumbani kwenu alafu linawaambia linataka kumbaka mmoja wenu mke au mume kama ungekuwa wewe ungekubali ubakwe wewe au ungemsukumia mwenzio
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama huna jinsi ya kujiokoa, basi hata jinsi ya kumuokoa mwingine hakuna, na hivyo fikra zenyewe hazisaidii kwa mtazamo wangu....! Unless this is no longer an assumption....!
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna wa kubakwa kati yetu!

    How could you ever thing of such a thing?
     
  4. b

    babap Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akibakwa mume, baada ya masaa machache habari itasambaa mji mzima na huchelewi kuitwa shoga. So ni bora mke.
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Chui akitajwa hutokea. Uswaombee wana JF mabaya kama hayo. Hakuna anayependa kusikia unyama kama huo katika Jamii iliyoendelea kama JF, think for Development and Not for Non Sense like this.
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mi nadhani jibu unalo, tuambie wewe ilivyokutokea ulibakwa wewe au mwenzako?
     
  7. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    let assume is an asumption.............katika hali ya kimaumbile, fikra na hadhi ya mtu hata sikumoja huwezi fikiri kuwa mwanaume anaweza bakwa...but kama unamawazo yakipwani pwani basi mwanaume aweza bakwa......
     
  8. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mi nitaomba ubakwe wewe
     
Loading...