Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abakwa, anyongwa, azikwa shimoni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gumzo, Aug 14, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h] [h=2]Mwanafunzi wa darasa la saba Shule ya Msingi Hogolo, wa umri wa miaka 14 (jina limehifadhiwa) ambaye ni Mkazi wa Mtaa wa Ikulu Kijiji cha Hogolo wilayani Kongwa ameuawa kwa kunyongwa na kuzikwa kwenye shimo nyuma ya nyumba yao karibu na choo baada ya kubakwa.[/h]

    Uchunguzi wa aali unaonesha kuwa chanzo cha mauaji hayo yaliyofanyika Jumamosi iliyopita ni wivu wa kimapenzi kwani marehemu enzi za uhai wake, anadaiwa alikuwa amevunja uhusiano na mpenzi wake wa muda mrefu, Heri Aboubakar na kuanzisha uhusiano mpya na Wilfredy Muhaha maarufu Kabo.

    Hata hivyo bado haijafahamika muuaji halisi wa marehemu huyo licha ya polisi kuwashikilia watu kadhaa kwa tuhuma za kuhusika na tukio hilo akiwemo mpenzi wake wa sasa, Muhaha.

    Mbali na Muhaha wengine wanaoshikiliwa Polisi ni Ashad Jafari ambaye ni mkulima na mkazi wa Mtaa wa Nyerere Hogolo ambaye ni rafiki wa marehemu na Rino Mazoea, mkulima na mkazi wa Ikulu Hogolo wilayani Kongwa ambaye ni kaka wa marehemu.

    CHANZO: GUMZO LA JIJI
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    miaka 14 ana mpenzi tayari hadi kiasi cha kuachana na kuanza uhusiano mwengine?!!! Mungu amrehemu. RIP. Ameen
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    jamanijamani 14 yrs ana uhusiano na wapenz tena zaid ya mmoja du
     
  4. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii ni hatari sana kwa maendeleo ya taifa letu kama watoto wa miaka chini ya kumi na nane wanajihusisha katika ngono badala ya masomo! hivi Tanzania na nchi nyingine changa hizi habari za aibu zitaisha lini kwenye vyombo vyetu vya habari? Maisha bora kwa kila mtanzania yatatoka wapi kama nguvu kazi ya taifa inaangamia kwa umalaya na kukosa nyenzo muhimu ya elimu katika maendeleo?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Maajabu, miaka 14 anabadili wanaume....!!
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    zamani mtoto wa kike akivunja ungo tu anaozeshwa...nyie mnashanga kigoli huyo mkubwa kabisa
     
  7. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Mungu utuhurumie,Mungu utokoe, tazama watoto wako wanaangamia kwa tamaa ya wazinzi na kama haitoshi wanaona wawahukumu kwa kuwaua. lakini mpaka lini? uwaadhibu waarifu kwa kadri ya makosa yao na wale wakosaji wanaoendelea kutembea na watoto wa watu na hasa wenye umri mdogo uwasaidie waache dhambi hii na uyabadili maisha yao wawe walezi wema tunawategemea katika taifa letu hili tunalozurumiwa na ubinafsi wa watu wa chache kila kukicha.
    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Africa na uwahurumie watu wako kwa kadri ya fadhila zako.
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jina limehifadhiwa na mwili umehifadhiwa. Sawasawa?
     
  9. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyama zinaiva mapema sana,au tunaziivisha wenyewe??!!!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    duh! 14yrs?
     
  11. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani miaka 14 hafai na wakumliwaza acheni hizo
    R I P marehem
     
  12. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alianza akiwa na miaka mingapi?
     
Loading...