Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aanzeje kumfukuza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Sep 3, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Eva na anna walisoma o-level darsa 1.baadae wakapotezan kwa miaka10.walipokutana tena Eva alikuwa mfanyakaz na pia alikuwa na duka.Anna hakuwa na kazi yoyote bal alikuwa kapangishiwa nyumba na mme wamtu.Haikuchukua muda Anna akagonganisha mabwana na hatimaye akafukuzwa na mme wamtu huyo,aliambulia nguo tu kwan alinyang'anywa kila kitu.Eva alimpokea,wakaish kwa miez4 sasa.tabia ya Anna imebadilika mpk anapeleleka mabwana tofautx2 nyumban kwa Eva,akiwa hayupo.Eva anauliza aanzeje kumfukuza anamkera kwa tabia
    http://www.jamiiforums.com/newthread.php?do=newthread&f=62
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Kwani alianzaje kumkaribisha?
    njia ndo ile ile
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    tabia inayomkera sana ni kuwa Anna anakula, analala na anafanya kila kitu bila kuchangia chochote. amemkabidhi duka amsaidie kwani Eva hajapata mfanyakazi wa dukani, akaona amuweke rafiki yake huyo ili asiwe bored. lakini Anna amegeuza duka kama danguro la kupiga story na mabwana tofauti tofauti na hiyo haitoshi anawapeleka mpaka nyumbani kwa Eva na kuwapikia chakula kwa pesa ya Eva. jamani wana MMU naomba tumpe ushauri Eva. afanyeje ili aondokane na rafiki mnyonyaji?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Si ampe za uso tu?
    Stress za kujitakia!
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mkuu, alimkaribisha akitegemea atakaa kwa muda mfupi akitafuta ustaarabu wa maisha,lakini Anna anaonekana hana mpango / dalili ya kuondoka. mbaya zaidi amekuwa na sauti kuliko Eva ilhali Anna hana hata kijiko wala mchango wa chumvi katika nyumba ya Eva!
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    me sioni kazi hapo zaidi ya kumwambia ukweli kwamba tabia zao haziendani
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmh, yaani mtu alete mabwaba nyumbani kwako bado uulize umfukuzeje????

    Kuna tofauti kati ya nyumba na nyumbani.
    Kama hapo kwake ni nyumba basi amwache, ila kama ni nyumbani, sijui hata alianzaje kuwapeleka.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna KUMFICHA NI KUMWAMBIA UKWELI TU KWAMBA HARIDHIKI NA TABIA AKE KWAHIYO AONDOKE AMA AJIREKEBISHE
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280

    King'asti mpnz, tumeumbwa tofauti sana. Eva anadia anashindwa kumweleza, aanzeje kumfukuza?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Hii idea ya 'kumheshimu'
    mtu asiekuheshimu...inashangaza
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    ninaposema nyumbani namaanisha nyumbani kwa Eva na sio getto. make ni nyumba kubwa ya kîfamilia na kibaya zaidi sasa hivi mama yake Eva kaja kumtembelea mwanae nyumbani kwa Eva lakini Anna bila aibu anampeleka bwana na kumpikia as if ni nyumbani kwake!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Ni kumpa makavu laivu tu.
     
  13. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Ajifanye anauza nyumba (afanye dili na rafiki zake) na aende likizo kwao kijijini huyo anna atashindwa kwenda kwa wazazi wa eva kwani wazazi hawamtambui.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hilo nalo linahitaji ushauri?
    Simple dukani atafute mtu, akimpata amwambie shosti off......
    Kwa kumsaidia shosti wake amlipie kodi ya miezi 6 amwambie aondoke......
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe charminglady unafikiri afanyeje? Naona wote waliochangia wamekwambia amfukuze kwa kumwambia ukweli, lkn unaonekana hujatosheka na ushauri. Basi mbadala wake avumilie tu huku akiomba Mungu labda ataacha kuleta wanaume na atapata kibarua sehemu nyingine!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh! Na mama yake yupo??

    Anamwacha mtu walopotezana miaka 10 analeta mabwana??

    Kazi kweli kweli

     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    kwenda likizo kijijini ama mbali na mji huu ni ngumu kwan Eva ana miradi zaidi ya duka. so akipata likizo kazn hutumia huo muda kusimamia miradi yake. . .
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    asante kwa ushauri, ila isue ya kumpa kodi ya 6month ni ngumu. kumbuka kwa miezi 4 yote Anna ameishi kwa Eva bila kuchangia hta hela ya chumvi. it means ameshasave vya kutosha kuanza maisha!
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    imefika mpaka hapo bado haoni sababu ya kufukuza hiyo balaa!mwambie eva aondoe huyo mtu tena kwa mameno yaliyokausha kama kaukau!akishinndwa wengine huwa kuna nyakati tunanunua kesi kama hizi!na taaluma zetu hizi ah!wala hatupati shida !
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    ampe kodi kwani alizokuwa anapewa na mabwana zake alikula na nani?hebu tuache kulea ujinga u dont respect me then ur not my friend.mtu siwezi kumkaribisha nyumbani kwangu ,ale chakula changu.,alalie mashuka yangu.ajisaidie kwenye choo changu,then ashindwe kuheshimu nyumbni kwanguashindwe kumheshimu mama yangu na kuniheshimu mimi!under my roof i am the boss!jamani stress nyingine sio za kuziendekeza.mume tubembeleze. na rafiki asiye na stara pia nibembeleze ,na kodi pia nimlipie ili aondoke!?I BEG TO DIFFER!
     
Loading...