Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aamua kujiua mafisadi wamezidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Jun 26, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona ni shirtcut mno? Huyo dogo vipi! Asijitoe roho bana. Apambane mpaka ushindi. Kujitoa roho ni dalili ya kukata tamaa, kupoteza matumaini, kushindwa vita.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :jaw:
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo kijana nilimuona asubuhi hapo Ubungo, sikujua nini kinaendelea, eh,
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sifa kwa kikosi cha zima moto na uokoaji; wamejitahidi kuokoa maisha
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    pamoja na kuwapa sifa zimamoto, ambayo nakuunga mkono, lakini laana ziende kwa wote waliosababisha msongo wa mawazo kwa huyo kijana. Tunaye mmoja ambaye ameweza kueleza bayana matatizo yake, je ni wangapi wana matatizo na wanaishia kujiua bila kusema.

    Hivyo ni kweli nchi yetu inashindwa kusomesha vijana wake? Hivyo watanzania wanaJF hii inawezekana kweli katika nchi ambayo ina rasilimali tele. Nani ambaye yuko madarakani aliyesomeshwa na baba yake wote wamesomeshwa bure toka darasa la kwanza mpaka la nane, mpaka sekondari High School na chuoni kwa nini tushindwe sasa wakati katiba yenyewe inasema wazi kuwa elimu ni haki ya msingi???
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ..........namuunga mkono kijana Frank!! kwangu mimi ni zaidi ya shujaa! kwa vile system ya nchi hii ilivyojaa unafiki utasikia kauli za kichefuchefu toka kwa 'wenyenchi' dhidi ya 'mwananchi' huyo ilhali wanajua chanzo cha kijana huyo ku-behave alivyo-behave. Ni kweli kwamba wapo wengi sana sana sana sana waliokata tamaa na namna nchi inavyoendeshwa! hakuna matumaini ya hali kuboreka zaidi ya 'kila kukicha afadhari ya jana'. CCM wana tendency mbaya sana ya kupuuzia dalili....kuna matukio hatarishi sana yanayo sign tulipo na tunapoelekea ni kubaya sana. Suicide bombers wanaanza hivi hivi.....just imagine kama kijana yule angepewa mafunzo ya kigaidi na kuahidiwa mapesa kibao na kuelekezwa kuwauwa hao 'mafisadi' wanaotaka kumtoa roho, je angekataa? Tena unakuta JK anawakusanya mawaziri na manaibi wao hotelini katika ulinzi hafifu kabisa (niliwahi kuwaona pale Ubungo Plaza kukiwa na loose security measures). kwenu Usalama wa Taifa, kazi yenu si ku-deal na usalama wa viongozi wa juu tu ila hata kukemea mwenendo m'bovu wa serikali maana mambo yakitibuka hamtakuwa na namna ya kukwepa lawama ilhali mnaona dhahiri trend ya kiusalama nchini from within the citizens.
    ANGALIZO: kama kuna mtu asiyeitakia mema nchi hii, unafikiri akiamua kuwakusanya vijana jamii ya huyo kijana atapata tabu kuwapata? then nini kitatokea?
     
  8. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kuunga mkono kwa maneno haitoshi, panda na wewe tujue kweli bana.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii kali!!!

    kama wote wanaopinga mafisadi wakiamua kujiua basi itakua kazi kubwa!!! Hebu na wewe muunge mkono frank kwa vitendo na sie tuko nyuma yako
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini mimi nina mashaka na huyu kijana Frank, nahisi kama ana matatizo ya kiakili kwani kwa jinsi alivyokuwa akihojiwa na waandishi wa habari, majibu yake yalinitia shaka.
     
  11. S

    Shelute Mamu Member

    #11
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kijana nilivyomuona pale Ubungo, niligundua kuwa haikuwa nia yake ya makusudi kujiua, maana angetaka kujiua angejiangusha mara moja baada ya kufika kileleni.Lakini alikaa pale juu zaidi ya saa nzima huku akibadilisha mikono kushika nguzo. Hata walipokuja watu wa FIRE walimbembeleza muda mrefu ndipo akakubali kushuka. Nilivyolitafakari huyu kijana ni maroho machafu yalimwingia, na watu MUNGU waliokuwepo pale walioomba sana ili damu isimwagike huku watu wakishuhudia. Naamini kwa ajili hiyo Mungu alisikia Maombi yao. Kuna makabila fulani hapa TZ wanaweza wakakunuiza mtu mwenyewe anakwenda kujitupa kwenye mto au kujinyonga ili ijulikane kwamba amejiua mwenyewe. Lakini Mungu anaonyesha ushindi kwa watu wote wenye mwili ndiyo maana hata huyo kijana aliokolewa - nadhani Mungu amemkusudia kitu maishani mwake.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Kwa waelewa tu.... kama huyo ameamua kujiua.. au kutaka kujiua..... je hawa ambao hawataki kujiua wanataka wafe na nani??? Huyo kaamua kuondoka peke yake, wengine watataka waondoke nao hao mafisi-maji, tunakoelekea siko RAHISI sorry raisi na watanzania wote tuamkeni jamani sasa. Ukiona moshi unafuka.........................................
     
Loading...