Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aajali nyingine Morogoro, Mikese, majeruhi 70

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fangfangjt, Apr 11, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bus la champion laigonga bus dogo liliokua limepaki barabarani, na kupinduka. Watu 70 wajeruhiwa
    Dereva wa bus amekamatwa
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poleni sana majeruhi.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sasa nao hawa wanamkamata dereva kafanya nini? aaah poleni majeruhi bana
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni majeruhi, mungu awaponeshe upesi. Je majeruhi wamepelekwa wapi?? hali yao generally??
     
  5. t

    tumwe273us Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni majeruhi
     
  6. L

    Lutifya Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 25
    Mmmmh huko Morogoro nako, mbona ajali nyingi hivyo. Poleni majeruhi.
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Poleni majeruhi, yaani amegonga gari lililokuwa limepaki, au alikuwa mafuta sana na kushindwa kumiliki basi...
     
  8. King junior

    King junior Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukurua kama hakuna aliyekufa....? Poleni majeruhi.....!
     
  9. r

    rombo Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila siku ajali,au ni kwa sababu ya leseni mpya,madereva wa taxi wanajisajili kuendesha mabasi?mwaka huu watatumaliza afu hakuna kikombe cha ajali kwa babu,hebu usalama barabarani wafanye kazi au na wao wanasubiri kuvuliwa gamba?
    POLENI SANA NDUGU ZETU,MUNGU AWAPONYE HARAKA.
     
  10. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu waponye majeruhi kwa upesi. Mungu azidi kutulinda na kutuepusha na majanga! Mungu ibariki Tanganyika, Mungu ibariki Zanzibar! Amen!
     
  11. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nawapa pole majeruhi wote mungu awape nafuu mapema
     
  12. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    polen sana ndugu zetu mwenyezi mungu awape nafuu ya mapema
     
  13. W

    War watz New Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sn majeruhi.hilo bus lilikuwa linatokea wapi ?
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utasikia ooh Chenge kaua, Chenge kaua, haya sasa , hao MADEREva wana walemaza wananchi na kuwaua kila siku na watu hawala lalamiki.
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Rama mla watu kahamia mkoa wa Morogoro.
    Poleni majeruhi wote. Mungu wetu ndiye mponya wetu, naye atawaponya soon.
     
  16. Mizinga

    Mizinga Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Poleni majeruhi. Mungu awasaidie mpone mapema na mwendelee na kazi zenu za kila mara.
    Jamani tukumbuke kusali kabla ya safari kuanza kwani ndo tu silaha yenye nguvu sana kwa binadamu wote ulimwenguni.
     
Loading...