Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aah Lulu...! Angalia marudio ya kipindi cha 'mkasi' cha salama EATV kiko hewani muda huu.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fisherscom, Apr 7, 2012.

  1. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa wale walio jirani na tv hivi sasa angalia Eatv muda huu mahojiano kati ya Salama na Lulu. Mtoto mdogo mambo mazito.
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yap mahojiano yanarudiwa as if ilijulikana before baada ya kanumba kuhojiwa then lulu.
    Binadamu wote ni blind hatujui nini kinakuja soon
     
  3. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kanajishaua sana sasa atakiona kumbe ndio alivyo kuwa anajibu kitoto kweli na picha zake za utupu bado.
     
  4. D

    Dj phil New Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    helo...guyz...huyo lulu 2memxoma kwenye mkas lakn twatakajua huko polis mpango mzma inakuaje?
     
  5. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni kufanya yaliyo mema sababu hatujui siku wala saa. Hakika dunia tambara bovu!

    Kama unavyojua issue za polisi mkuu haziendi haraka namna hiyo. Ni kusubiri tu...
     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ....inasikitisha sana mkuu.
     
  7. m

    muheza2007 Senior Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba link ya mahojiano ya huyu Lulu
     
Loading...