Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aagiza azikwe na albamu la picha zake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jun 14, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]KIJANA Frank Raphael [18] amewaacha wazazi wake wakiwa na masikitiko makubwa baada ya kuamua kujinyonga kutokana kuwahurumia wazazi wake kutokana na ugumu wa maisha unaowakabili na kuamua kujinyonga na kuacha ujumbe azikwe pamoja na picha zake alizopiga zilizopo kwenye album yake.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Tukio hilo la kusikitisha limetokea huko katika Kata ya Isanga Mbeya mjini jana

    Raphael alijinyonga kwa kutumia kamba aina ya katani kwa kile kilichodaiwa kuchoshwa na ugumu wa maisha unaowakabili wazazi wake kwa kumsomesha kwa shida ya hali ya juu na kuamua kufanya hivyo ili awaondolee mzigo wazazi wake hao

    Kijana huyo mwaka jana alimaliza kidato cha nne na matokeo yake yalionyesha kuwa hakufanya vizuri na kipindi hiki alikuwa katika maandalizi ya kurudia mtihani huo

    Hivyo kutokana na ugumu huo wa maisha unaowakabili wazazi wake ameamua kuwaondolea mzigo wazazi wake na kuacha ujumbe kwenye mfuko wake wa suruali aliyokuwa amevaa

    "Naomba wazazi wangu wasituhumiwe kwa lolote.nimeamua kujinyonga mimi mwenyewe, naomba mnizike na picha zangu na madaftari niliyokuwa nikiyatumia shuleni" ulisema ujumbe huo wa kusikitisha

    Frank ni mtoto wa kwanza kati ya watoto watatu katika familia yao, ameacha majonzi makubwa kwa wazazi wake kwa kitendo kilichofanywa na mtoto wao huyo kwani walisema wangekabiliana na ugumu wa maisha hadi mtoto wao aweze kumaliza shule.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P Raphael.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,524
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    aliejiua rip alieuwa rip aliekufa??
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mungu wangu, dah! huyo dogo what he went through kabla hajafariki na hatimae kufariki sijui niseme nini.... Maskini wazazi wake.. nashindwa kabisa kuelewa, kuchukua uamuzi huo?? I hope wazazi walikua hawalalami saana kwake kumplekea kufanya hivyo...

    Mungu tunusuru na Ilaze roho ya Marehemu mahala pema...
     
  5. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poverty, poverty, poverty tanzania



    mix with yours
     
  6. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu karibu jamiiforum usome post hizi kisha usamehe yoote yaliyostahili hukumu kwa kijana huyu......mmmh watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa

    mix with yours
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    maisha magumu kwa kila mtanzania.
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ari mpya na kasi zaidi matokeo yake ndio haya hakuna cha ari mpya watu wanajiua maisha magumu
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    No Comment
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Namshauri Mh.Sugu aanzishe mfuko wa kusomesha watoto wasio na uwezo wa kulipa ada katika jimbo lake kama alivyofanya Mh.wa Arusha mjini...
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani ada sh ngapi za kurudia mtihani?
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Maisha magumu kwa kila Mtanzania Inawezekana
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Genuinely nimeshindwa la kujibu... assist me tafadhali.
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na wameshatuletea...hongera kubwa kwa CCM
     
Loading...